For economist....


S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Jaman kama kuna mtu anaifahamu.BACHELOR OF ARTS IN ECONOMICS.naomba anisaidie ukichukua degree ya hiyo fuculty utafanya kaz gan hapo baadae?na kwa upande wa ajira unaweza kujiajiri au ndo serikal 2 inakuajiri.and how about loans(inalipa).JAMAN SAMAHANI NAOMBA MUNISAIDIE KAMA UNAJUA CHOCHOTE ABOUT (BA IN ECONOMICS)
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
23
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 23 35
Jaman kama kuna mtu anaifahamu.BURCHALOR OF ARTS IN ECONOMICS.naomba anisaidie ukichukua degree ya hiyo fuculty utafanya kaz gan hapo baadae?na kwa upande wa ajira unaweza kujiajiri au ndo serikal 2 inakuajiri.and how about loans(inalipa).JAMAN SAMAHANI NAOMBA MUNISAIDIE KAMA UNAJUA CHOCHOTE ABOUT (BA IN ECONOMICS)
<br />
<br />
Mmh ninachofahamu mimi inaitwa ‘BACHELOR‘ na sio ‘BURCHALOR‘
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Inategemea ile trimester ya kwanza mwaka wa mwisho utachukua option gani. Ziko nyingi kama entrepreneurship, strategic, finance na nyinginezo. Omba students' book hapo chuoni na ukishaona options then you'll become one of the to be chosen options.

NB: Hizi options zinatofautiana kulingana na chuo!
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
Inategemea ile trimester ya kwanza mwaka wa mwisho utachukua option gani. Ziko nyingi kama entrepreneurship, strategic, finance na nyinginezo. Omba students' book hapo chuoni na ukishaona options then you'll become one of the to be chosen options.<br /> <br /> NB: Hizi options zinatofautiana kulingana na chuo!
<br /> <br / asante kaka.lakn vp kuhusu ajira in general
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Inategemea ile trimester ya kwanza mwaka wa mwisho utachukua option gani. Ziko nyingi kama entrepreneurship, strategic, finance na nyinginezo. Omba students' book hapo chuoni na ukishaona options then you'll become one of the to be chosen options.<br />
<br />
NB: Hizi options zinatofautiana kulingana na chuo!
<br />
<br />
mkuu we unazungumzia ya chuo gan hyo,maana me ninayoifahamu haina mambo ya kuspecialize?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Jaman kama kuna mtu anaifahamu.BACHELOR OF ARTS IN ECONOMICS.naomba anisaidie ukichukua degree ya hiyo fuculty utafanya kaz gan hapo baadae?na kwa upande wa ajira unaweza kujiajiri au ndo serikal 2 inakuajiri.and how about loans(inalipa).JAMAN SAMAHANI NAOMBA MUNISAIDIE KAMA UNAJUA CHOCHOTE ABOUT (BA IN ECONOMICS)
<br />
<br />
wel,kwa mujibu wa wa2 wanao soma hyo k2 wanasema,kwa m2 mwenye bachelor,maisha yake bado ni magumu,atleast hadi apge masters,nw days nimeona kuna chuo kinatoa bachelor of economics wt finance,pengne hyo inaweza ikawa nzuri sana kwa soko la ajira kuliko BA-Economics.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
kuajiriwa: budget officer,planning,monitoring and evaluation,investment,policy analyst n.k

kujiajiri: ni msaada mkubwa kwani unakuwa na knowledge inayo cut-across mambo mengi macro(uchumi wa nchi) to micro(firm na individual)

:Economics ni more analytical discpline so unapanuka kimawazo kwa ujumla

waliosoma hiyo Economics watakusaidia zaidi wakija
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
kuajiriwa: budget officer,planning,monitoring and evaluation,investment,policy analyst n.k<br /> <br /> kujiajiri: ni msaada mkubwa kwani unakuwa na knowledge inayo cut-across mambo mengi macro(uchumi wa nchi) to micro(firm na individual)<br /> <br /> :Economics ni more analytical discpline so unapanuka kimawazo kwa ujumla<br /> <br /> waliosoma hiyo Economics watakusaidia zaidi wakija
<br /> <br / asante kaka
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
&lt;br /&gt;<br /> &lt;br /&gt;<br /> wel,kwa mujibu wa wa2 wanao soma hyo k2 wanasema,kwa m2 mwenye bachelor,maisha yake bado ni magumu,atleast hadi apge masters,nw days nimeona kuna chuo kinatoa bachelor of economics wt finance,pengne hyo inaweza ikawa nzuri sana kwa soko la ajira kuliko BA-Economics.
<br /> <br / chuo gani?
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Jaman kama kuna mtu anaifahamu.BACHELOR OF ARTS IN ECONOMICS.naomba anisaidie ukichukua degree ya hiyo fuculty utafanya kaz gan hapo baadae?na kwa upande wa ajira unaweza kujiajiri au ndo serikal 2 inakuajiri.and how about loans(inalipa).JAMAN SAMAHANI NAOMBA MUNISAIDIE KAMA UNAJUA CHOCHOTE ABOUT (BA IN ECONOMICS)
<br />
<br />
ni falcut nzuri. Kuhusu ajira, zipo nyingi tu kutegemea sana na ulicho opt mwaka wa mwisho. Ziko field nyingi sana.
Ofisi nyhni sasa zinahitaj kuwa na mchumi. Lakin kujiajiri ni njia nzuri na inawezekana pia.
Wasikutishe eti mpaka masters, waongo hao.
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
&lt;br /&gt;<br /> &lt;br /&gt;<br /> ni falcut nzuri. Kuhusu ajira, zipo nyingi tu kutegemea sana na ulicho opt mwaka wa mwisho. Ziko field nyingi sana.<br /> Ofisi nyhni sasa zinahitaj kuwa na mchumi. Lakin kujiajiri ni njia nzuri na inawezekana pia.<br /> Wasikutishe eti mpaka masters, waongo hao.
<br /> <br / thank u.kama option gan ina ajira za kutosha.nani kaz gan utafanya?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Asikudanganye mtu man,BA-Economics ukiipiga fresh hulali njaa!kawaulize mwigulu na zitto wakupe ufafanuz zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,180
Members 463,075
Posts 28,538,641