Football Betting : The House Always Wins

Football Betting : The House Always Wins

Betting sio Biashara ni bahati nasibu
Betting/bahati nasibu ni biashara kama biashara nyengine tu sema hii ni kamari ,matajiri wamewekeza uko pesa zao nyingi na kuna watu wanaishi na kuendesha maisha yao kwa hii biashara.

Kwa muktadha huo....kuna muda muekezaji anapata faida na hasara,hakuna biashara ambayo inafaidisha upande mmoja.
 
Betting/bahati nasibu ni biashara kama biashara nyengine tu sema hii ni kamari ,matajiri wamewekeza uko pesa zao nyingi na kuna watu wanaishi na kuendesha maisha yao kwa hii biashara.
Biashara kwa nani ? Ni biashara kwa House / Mchezeshaji na sio Mchezaji.....; Biashara ni shughuli unayofanya ili kupata faida mwisho wa siku hii Kamari kwa mchezaji ni burudani / addiction ambayo unapoteza pesa mwisho wa siku, sababu mathematically unapewa Raw Deal na hata ukigundua system itakayowachota pesa kwa muda mrefu mfano (arbitrage / surebets au match-betting au kutumia bonusses kufanya betting) mwisho wa siku wataifunga; Na kama ukiwa unapatia kila wakati au kushinda pesa kwa muda mrefu lazima utachunguzwa kwamba una inside information (sababu it is not realistic) to be that accurate in a game of chance
Kwa muktadha huo....kuna muda muekezaji anapata faida na hasara,hakuna biashara ambayo inafaidisha upande mmoja.
Wewe ukienda kulima unategemea mvua inyeshe karne hii ya mabadiliko ya nchi hio ni Kamari (ukiuza Bangi kutoka mkoa mmoja mpaka mwingine huku ukiomba Mungu usishikwe na ukishikwa unachoma mtaji wako wote) hio ni Kamari...; Lakini ukienda kulima kitu ambacho una uhakika na masoko na unafanya umwagiliziaji 99.99 percent utapata ulichopanga kwa kufanya due dilligence yako (hio sio Kamari ni calculated risk) ambayo mara tisa katika 10 utatoboa
 
You can not win if the odds / probability is against you.., ngoja nikupe mfano halisi...

Tuseme Celtic ambayo huwa inashinda karibia kila game msimu mzima inacheza games 100 kwa msimu au kwa miaka mitatu...; sasa katika hesabu wameshaona kwamba katika hizo game 100 kuna game 10 huwa wanapoteza au kupata draw... which means ukiweka shilingi kwenye kila game utakuwa umeweka tshs 100 sasa hapo utakuta wanakupa odds ambazo labda kwenye kila shilingi unashinda senti moja...; kwahio kwenye game mia ukishinda zote utakuwa umepata faida ya Tshs. 1 kwa kutumia Tshs 100; lakini wao wanajua kabisa law of average katika hizo mia kuna kumi zitapotea hence in the long run watakuwa na faida...

Na sio hivyo tu hata kama ingekuwa shilingi (kutokana na kupewa raw odds na makodi) wewe ukishinda unawapa shilingi wao wakishinda wanakupa sumni (You have a RaW Deal)
Wanaoshinda/faidika ni wale wenye pesa nyingi,anatafuta odds tatu anaweka laki mpaka 2m,akina baba level
 
Wanaoshinda/faidika ni wale wenye pesa nyingi,anatafuta odds tatu anaweka laki mpaka 2m,akina baba level
lets break this down; achana na odds tatu tuseme hata unachukua odds moja na una uwezo wa kuweka milioni kumi kwa wakati mmoja...; hata kama wewe ni gwiji sidhani kama utakuwa na success rate ya 90 percent; nichukulie mfano wa Timu kama Celtic kipindi cha Henrick Lasson, walikuwa wanagawa dozi balaa... ingawa hata wao kuna siku bahati mbaya na bila kutegemea wanatoa Draw (kumbuka favourites kwa kawaida huwa wanashindwa about 47 percent kwenye ligi kwa msimu; sasa tuseme kwenye game kama hii unapewa Odds za 1.12 kila game yaani kwenye Tshs 100/= ukishinda unapata senti 12 ukipoteza hata kama ni mara moja tu unapoteaz 100/= ambayo inakula faida yako yote ya mara nane zilizopita (Kwahio the House ina consider happenstances zote hizo)

Ofcourse ukiwa na pesa nyingi unaweza kujikita kwenye Sure Bets (Arbitrage / Cross Arbitrage) au Match Betting kwa ku-offset Bonuses kutoka kwenye Makampuni ne bets unazofanya ila hata hapo unaweza ukachukua bets kwa Bookies A ukija Bookies B tayari odds zimebadilika na ile advantage imeyeyuka; Pia sababu Bookies hawapendi watu wa Match Betting anytime wanaweza kufunga akaunti yako na pesa zako kuwa freezed...

Mwisho kabisa hata ukipata ujanja fulani wa loophole bookies wakigundua inawatia hasara wataifunga...; The only way ya kutengeneza pesa kuwa Bookie, au Uza Odds au fanya kama Leisure na sio Full time Business (it's not worth it emotionally na financially) hata leo Ukiwapiga Milioni 100 kumbuka baada ya miaka mitano (depends how often unabet) utawarudishia na chenji... - The Odds are Against you....

Na ujanja mwingine ambao celebrities wanatumia ni kutoa Odds kwa watu wakiwa na Affiliate Marketing ambapo kila mtu akitumia hio link kama wakipoteza aliyetoa odds anapata commission kulingana na kiasi gani watu wameweka pesa (Win Win) ukishinda unamuita Gwiji ukishindwa Anashinda Commission
 
lets break this down; achana na odds tatu tuseme hata unachukua odds moja na una uwezo wa kuweka milioni kumi kwa wakati mmoja...; hata kama wewe ni gwiji sidhani kama utakuwa na success rate ya 90 percent; nichukulie mfano wa Timu kama Celtic kipindi cha Henrick Lasson, walikuwa wanagawa dozi balaa... ingawa hata wao kuna siku bahati mbaya na bila kutegemea wanatoa Draw (kumbuka favourites kwa kawaida huwa wanashindwa about 47 percent kwenye ligi kwa msimu; sasa tuseme kwenye game kama hii unapewa Odds za 1.12 kila game yaani kwenye Tshs 100/= ukishinda unapata senti 12 ukipoteza hata kama ni mara moja tu unapoteaz 100/= ambayo inakula faida yako yote ya mara nane zilizopita (Kwahio the House ina consider happenstances zote hizo)

Ofcourse ukiwa na pesa nyingi unaweza kujikita kwenye Sure Bets (Arbitrage / Cross Arbitrage) au Match Betting kwa ku-offset Bonuses kutoka kwenye Makampuni ne bets unazofanya ila hata hapo unaweza ukachukua bets kwa Bookies A ukija Bookies B tayari odds zimebadilika na ile advantage imeyeyuka; Pia sababu Bookies hawapendi watu wa Match Betting anytime wanaweza kufunga akaunti yako na pesa zako kuwa freezed...

Mwisho kabisa hata ukipata ujanja fulani wa loophole bookies wakigundua inawatia hasara wataifunga...; The only way ya kutengeneza pesa kuwa Bookie, au Uza Odds au fanya kama Leisure na sio Full time Business (it's not worth it emotionally na financially) hata leo Ukiwapiga Milioni 100 kumbuka baada ya miaka mitano (depends how often unabet) utawarudishia na chenji... - The Odds are Against you....

Na ujanja mwingine ambao celebrities wanatumia ni kutoa Odds kwa watu wakiwa na Affiliate Marketing ambapo kila mtu akitumia hio link kama wakipoteza aliyetoa odds anapata commission kulingana na kiasi gani watu wameweka pesa (Win Win) ukishinda unamuita Gwiji ukishindwa Anashinda Commission
Gazeti reefuu,kuna watu ndiyo mchezo wao odds 3 tia laki mbili,mpaka mhindi anawafungia wanasajili line zingine, arsenal,city, Barcelona,man u,liver, Bayern hukosi odds 3
 
Gazeti reefuu,kuna watu ndiyo mchezo wao odds 3 tia laki mbili,mpaka mhindi anawafungia wanasajili line zingine, arsenal,city, Barcelona,man u,liver, Bayern hukosi odds 3
Fanya hivyo ndio utajua kwamba hujui; Fuatilia tangia ligi ianze ni mara ngapi top three katika hizo ligi tatu wanashindwa wote kwa pamoja na kunakuwa hakuna Upset ?

Pili nani amekwambia utafungiwa kwa kuweka mkeka wa kawaida wa timu tatu tena pesa nzuri tu ? Ukizingatia Bookies wanabalance pia vitabu hivyo kwa wewe kuweka laki kwenye odds upande wa kushoto unamsaidia muhindi kubalance vitabu ili waliopoteza aweze kuwapa waliopata - After all anaitwa Bookmaker sababu ya kubalance books ili wanaoshinda awape walioshindwa (mara nyingi ukidhani unampiga muhindi ni unapigana na mbangaizaji mwenzako ambaye na yeye kesho atakubamiza) - Commission ya Bookmaker ipo palepale - if book balances (anayecheza kamari ni wewe sio yeye)
 
Fanya hivyo ndio utajua kwamba hujui; Fuatilia tangia ligi ianze ni mara ngapi top three katika hizo ligi tatu wanashindwa wote kwa pamoja na kunakuwa hakuna Upset ?

Pili nani amekwambia utafungiwa kwa kuweka mkeka wa kawaida wa timu tatu tena pesa nzuri tu ? Ukizingatia Bookies wanabalance pia vitabu hivyo kwa wewe kuweka laki kwenye odds upande wa kushoto unamsaidia muhindi kubalance vitabu ili waliopoteza aweze kuwapa waliopata - After all anaitwa Bookmaker sababu ya kubalance books ili wanaoshinda awape walioshindwa (mara nyingi ukidhani unampiga muhindi ni unapigana na mbangaizaji mwenzako ambaye na yeye kesho atakubamiza) - Commission ya Bookmaker ipo palepale - if book balances (anayecheza kamari ni wewe sio yeye)
Wewe kubet hujui,kubet siyo ushindi tu,Dr leaky abdallah alizuiwa kubet tz baada ya kuwala sana,game zikizidi tatu,tia mzigo wa maana,siku hizi wamemuajiri apange odds
 
Wewe kubet hujui,kubet siyo ushindi tu,Dr leaky abdallah alizuiwa kubet tz baada ya kuwala sana,game zikizidi tatu,tia mzigo wa maana,siku hizi wamemuajiri apange odds
Story za vijiwe hizi ? Alizuiliwa ku-bet wapi na nani kwa mantiki ipi ? eti game zikizidi tatu hata game moja tu hauna uhakika wa kupata mkeka vilevile whats matters sio unaweka ngapi bali odds unapewa ngapi na kama kuna value - eti unasema odds tatu Hivi unajua hata uhakika tu wa kupata odds 1.5 consistently sio jambo la kawaida na ingekuwa hivyo hata Banks wangeachana na Stock Market waka-invest kwenye Betting

Eti Leaky ndio anapanga Odds hivi unajua Odds zinapangwa vipi hususan karne hii ya Teknolojia na wewe kama bookies huwezi kupanga odds zako pekee inategemea odds setters wameweka ngapi ili iwe ndio premise unachofanya wewe ni kupandisha au kushusha kidogo kulingana na mzigo kiasi gani umewekwa wapi - kila mtu angejipangia odds wazee wa Arbitrage wangekuwa wanashangilia kwa kushinda hata kabla ya game...

Huyo Leaky mwambie kama ni mtaalamu aanze kuuza odds aone kama hatakuwa trilionea (after all watu wataona matokeo) au utasema hata kutoa ushauri / tips alikatazwa ?!!!!

Tuache story za Jaba.....
 
Fanya hivyo ndio utajua kwamba hujui; Fuatilia tangia ligi ianze ni mara ngapi top three katika hizo ligi tatu wanashindwa wote kwa pamoja na kunakuwa hakuna Upset ?

Pili nani amekwambia utafungiwa kwa kuweka mkeka wa kawaida wa timu tatu tena pesa nzuri tu ? Ukizingatia Bookies wanabalance pia vitabu hivyo kwa wewe kuweka laki kwenye odds upande wa kushoto unamsaidia muhindi kubalance vitabu ili waliopoteza aweze kuwapa waliopata - After all anaitwa Bookmaker sababu ya kubalance books ili wanaoshinda awape walioshindwa (mara nyingi ukidhani unampiga muhindi ni unapigana na mbangaizaji mwenzako ambaye na yeye kesho atakubamiza) - Commission ya Bookmaker ipo palepale - if book balances (anayecheza kamari ni wewe sio yeye)
Wewe kubet hujui,kubet siyo ushindi tu,Dr leaky abdallah alizuiwa kubet tz baada ya kuwala sana,game zikizidi tatu,tia mzigo wa maana,siku hizi wamemuajiri apange odds
Story za vijiwe hizi ? Alizuiliwa ku-bet wapi na nani kwa mantiki ipi ? eti game zikizidi tatu hata game moja tu hauna uhakika wa kupata mkeka vilevile whats matters sio unaweka ngapi bali odds unapewa ngapi na kama kuna value - eti unasema odds tatu Hivi unajua hata uhakika tu wa kupata odds 1.5 consistently sio jambo la kawaida na ingekuwa hivyo hata Banks wangeachana na Stock Market waka-invest kwenye Betting

Eti Leaky ndio anapanga Odds hivi unajua Odds zinapangwa vipi hususan karne hii ya Teknolojia na wewe kama bookies huwezi kupanga odds zako pekee inategemea odds setters wameweka ngapi ili iwe ndio premise unachofanya wewe ni kupandisha au kushusha kidogo kulingana na mzigo kiasi gani umewekwa wapi - kila mtu angejipangia odds wazee wa Arbitrage wangekuwa wanashangilia kwa kushinda hata kabla ya game...

Huyo Leaky mwambie kama ni mtaalamu aanze kuuza odds aone kama hatakuwa trilionea (after all watu wataona matokeo) au utasema hata kutoa ushauri / tips alikatazwa ?!!!!

Tuache story za Jaba.....
Leaky kubet kaanza 1990s hukohuko ulaya, betting ilipoingia hapa 2007/8 leaky alikua akipiga hela,wakampiga marufuku,ikawa ukienda mkeka una game mbili tatu wanakuuliza umetumwa na leaky
Hizo timu nilizokwambia kutotoka 1.5 ni nadra sana
 
Wewe kubet hujui,kubet siyo ushindi tu,Dr leaky abdallah alizuiwa kubet tz baada ya kuwala sana,game zikizidi tatu,tia mzigo wa maana,siku hizi wamemuajiri apange odds
moja unajua kwamba accumulators zinapendwa sana na bookies ? Kwanini kila timu unayoongeza inapunguza probability ya kushinda; na unapoambiwa the House Always wins sio kwamba haushindi ila ushindi wako ukibet sana utawarudishia na chenji utawapa hizo za kwamba Leaky anaogopewa na sijui nini ni marketing gimmicks angekuwa kweli shupavu anashindwa nini kufungua platform ya kutoa odds ili watu waone au watoe subscription ?
Leaky kubet kaanza 1990s hukohuko ulaya, betting ilipoingia hapa 2007/8 leaky alikua akipiga hela,wakampiga marufuku,ikawa ukienda mkeka una game mbili tatu wanakuuliza umetumwa na leaky
Hizo timu nilizokwambia kutotoka 1.5 ni nadra sana
Hata Ulaya wakati market bado haijawa saturated walikuwa wanakataa mikeka ni kama nilivyokwambia Bookmakers mwisho wa siku wanabalance vitabu sasa ukiweka mkeka wa elfu mbili tano tano uwezo wa kushinda milioni moja kama hakuna watu wa kutosha ku-hedge hio bet yako Bookmaker anakuwa ana-risk sasa hivi kutokana na betting kuwa kubwa watu wengi wanafanya mikeka ruksa na kwa kujikinga kila Bookmaker ameweka maximum wins hata ukishinda trilioni mbili huenda maximum payout ni kiasi fulani kwahio huwezi kupewa hizo pesa...

Pia Odds zinategemea mambo mengi sio tu mtu kujipangia bali kucheki odds setters sehemu mbalimbali wameweka odds kiasi gani za kuanzia na wewe as a bookies kurebisha kupunguza au kuongeza kulingana na pesa kubwa imewekwa wapi ingekuwa kila mtu anajipangia willy nilly kwa akili yake differences ingekuwa kubwa baina ya bookies na bookies hivyo kuwa na uwezekano mkubwa wa arbitrage...

Huyo Leaky wako unayemuamini angekuwa kama unavyosema kwanini anahangaika kuajiriwa si angeweka site ya kutoa TIPS na kutafuta Subcribers (zipo nyingi tu za matepeli duniani) hata akisema tu kuna uwezekano wa kukuza mtaji wako 50% per year angepata watu mpaka kuwakataa

Hizo zote ni marketing gimmicks Leaky alikuwa ni of a beneficial kwa hao bookmakers ili kuwaleta punters kama nyie....
 
ukienda mkeka una game mbili tatu wanakuuliza umetumwa na leaky
Hizo timu nilizokwambia kutotoka 1.5 ni nadra sana
Ili kufahamu vizuri inabidi tujue Bookmaker ni nani; Wakati Punter ni Mcheza kamari anabahatisha ; Bookmaker anabalance kitabu ili kupunguza Risk (Hedge) vitabu viki-almost balance ni kwamba timu ikidraw walioweka win wanakuwa wamechangia Draw na Vice Versa Bookmaker anaondoka na Margins sababu kuna pesa inayobaki akichukua kwa walioshindwa na kuwapa waliopata...

Sasa mfano kuna so called Gwiji fulani, kila mtu anachukua ushauri wake mimi kama Bookmaker tajikuta pesa nyingi imeangukia upande mmoja (Hata kama ni Lipuli inacheza na Brazil) lakini kama wote wakimpa Lipuli no matter how hard Lipuli kushinda mimi kama mchezeshaji ninakuwa nime-risk; hivyo huenda nikapunguza odds za lipuli kufanya Brazil avutie au hata kukataa baadhi ya Bets...

Sasa ukija kwenye accumulator ambapo watu wengi wanaweka pesa ndugu na possibility ya return ni kubwa, vitabu visipobalance naweza kujikuta nafunga biashara
 
Ili kufahamu vizuri inabidi tujue Bookmaker ni nani; Wakati Punter ni Mcheza kamari anabahatisha ; Bookmaker anabalance kitabu ili kupunguza Risk (Hedge) vitabu viki-almost balance ni kwamba timu ikidraw walioweka win wanakuwa wamechangia Draw na Vice Versa Bookmaker anaondoka na Margins sababu kuna pesa inayobaki akichukua kwa walioshindwa na kuwapa waliopata...

Sasa mfano kuna so called Gwiji fulani, kila mtu anachukua ushauri wake mimi kama Bookmaker tajikuta pesa nyingi imeangukia upande mmoja (Hata kama ni Lipuli inacheza na Brazil) lakini kama wote wakimpa Lipuli no matter how hard Lipuli kushinda mimi kama mchezeshaji ninakuwa nime-risk; hivyo huenda nikapunguza odds za lipuli kufanya Brazil avutie au hata kukataa baadhi ya Bets...

Sasa ukija kwenye accumulator ambapo watu wengi wanaweka pesa ndugu na possibility ya return ni kubwa, vitabu visipobalance naweza kujikuta nafunga biashara
Ilitokea kwa sportpesa 2021 na 2023,walipigwa sana wiki Fulani UCL,kwa miezi miwili walibadili options,baadhi hazikuwepo, najua house wins first lakini kuna some cases kampuni zilikimbia soko, house kuliwa kupo na walaji ni wenye mitaji mikubwa
 
Ilitokea kwa sportpesa 2021 na 2023,walipigwa sana wiki Fulani UCL,kwa miezi miwili walibadili options
Moja kutokana na algorithms sasa hivi ni rahisi sana options unazopewa wewe mimi nisizione; Pia Betting ni addictive ndio maana Kampuni huwa zinatoa offer mwanzo mwanzo ili zikuvutie zikielewa kabisa kwamba leo au kesho utawala ila eventually watatoka on-top; Ofcourse Bookmaker huwa wanasiku mbaya hususan kama Favourites wote katika big leagues wakishinda - ila ndio hivyo hata ukiwala leo na kesho eventually utawarudishia

Mfano sasa hivi isingekuwa Kodi ya Serikali kuna uwezekano mkubwa sana wa kuona Odds ambazo unaweza ukafanya Dutching kutoka different bookmakers na ukashinda pesa hata kabla ya game kuanza - Ila wakiona unafanya hivyo sana wanaweza kwako usione hio option (sababu hizo odds huwa ni za kuwavutia wageni na sio magwiji)
,baadhi hazikuwepo, najua house wins first lakini kuna some cases kampuni zilikimbia soko, house kuliwa kupo na walaji ni wenye mitaji mikubwa
Kama Bookmaker asipohedge risk yake kwa kuhakikisha pande zote zimebalance hata kidogo sio Bookmaker bali na yeye ni mcheza kamari (Sandakarawe) ndio maana odds huwa zinashuka kutokana na market... Ofcourse kuliwa kupo na kuna bad days ingawa in the long run sababu yeye anabalance vitabu (walioshindwa analipa walioshinda na bado kupata chenji); pia mathematically bets yenye value ya 1.81 anakupa kwa 1.5 Eventually he will come on top....
 
Back
Top Bottom