Foleni ya masaa sita yawatesa wakazi wa Mbagala, watembea kwa miguu


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
10d3618d67a0566579905996e0570560-jpg.360831

Wakaazi wa mbagala na vitongoji vyake asubuhi ya leo wamepata usumbufu mkubwa wa usafiri baada ya Lori lenye namba za usajili T 143 AQE kuanguka alfari ya leo eneo la mtongani daraja la reli.

Lori hilo lililokuwa linatoka maeneo ya mbagala lilianguka baada ya kushindwa kupandisha mlima uliopo eneo hilo la mtongani hivyo basi kurudi nyuma kwa kasi hatimaye kuanguka na kuzuia barabara zote mbili za kwenda katikati ya mji hivyo kusababisha foleni kubwa sana.

Wakaazi wa mbagala na vitongoji vyake leo kuanzia saa za alfari mpaka saa tatu walilazimika kuacha vyombo vya usafiri wa umma na kuamua kutembea umbali mrefu kutoka eneo la kizuiani hadi kwa azizi ally kutafuta usafiri mwingine.
2b6fda133043df47ae1629856f48eb5f-jpg.360832

NB. ni wakati saa umefika tunaiomba serikali haya malori yatafutiwe njia maalum ili kuondoa usumbufu kama uliojitokeza leo na siku za nyuma, kwasababu lori moja likiharibika barabara ya morogoro road au Mandela road, kilwa road basi hutatitiza mfumo wote wa usafiri kufika katikati ya mji.
13557751_723605994447974_2392986790000659169_n-jpg.360834

Nawasilisha..!
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
...hizi barabara nyingi zinahitaji kupanuliwa,lorry kuanguka limefunga barabara yote!, km kuna mgonjwa alikuwa anahitaji kuwahishwa hospital alipitishwa wap?!, poleni!
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,375
Likes
718
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,375 718 280
Sio lazima kupanua barabara. Kinachotakiwa ni kuwa na gari za uokoaji zenye uwezo mkubwa. Ingekuwa gari dogo limepata ajali, hata kama halikuziba njia, lingechukuliwa na gari za uokoaji zinazokaa karibu na wanapokaa maaskari wa usalama barabarani. Kilichokosekana hapo ni uwezo wa mtambo wa uokoaji wa kuliondoa lori hilo barabarani haraka.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,213
Likes
40,756
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,213 40,756 280
bora bakhressa alete boti
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Sio lazima kupanua barabara. Kinachotakiwa ni kuwa na gari za uokoaji zenye uwezo mkubwa. Ingekuwa gari dogo limepata ajali, hata kama halikuziba njia, lingechukuliwa na gari za uokoaji zinazokaa karibu na wanapokaa maaskari wa usalama barabarani. Kilichokosekana hapo ni uwezo wa mtambo wa uokoaji wa kuliondoa lori hilo barabarani haraka.
Mkuu kupanua barabara ni muhimu sana kwasababu hata hayo magari ya uokoaji some time yanashindwa kufika haraka eneo pale ambapo wananchi wanapoamua kupita barabara zote za eneo hilo hivyo hata wanaorudi kupata foleni tena
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,183
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,183 280
Tatizo la Kilwa road kuanzia mtongani sijui kwa aziz ally zaidi ya hio main road hakuna njia ingine ya pembeni. Ukiziba main road tu basi labda upite kongowe utokee kigamboni.
 
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined
May 30, 2016
Messages
123
Likes
92
Points
45
Age
41
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined May 30, 2016
123 92 45
Sio lazima kupanua barabara. Kinachotakiwa ni kuwa na gari za uokoaji zenye uwezo mkubwa. Ingekuwa gari dogo limepata ajali, hata kama halikuziba njia, lingechukuliwa na gari za uokoaji zinazokaa karibu na wanapokaa maaskari wa usalama barabarani. Kilichokosekana hapo ni uwezo wa mtambo wa uokoaji wa kuliondoa lori hilo barabarani haraka.
Ni kweli kbs,hiyo ajali ilitokea jana saa nne usiku,lkn inavyoonyesha ucku kucha ulikosekana mtambo wa kuweza kuliondoa hilo lori,na askari walikuwepo.kwa kweli watu wameteseka sana......
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Duh poleni...
Tatizo la kukosa njia mbadala
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,879
Likes
17,729
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,879 17,729 280
Acha wafanye mazoezi ya kutembea....

Hapakazitu# mshaambiwa
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,266
Likes
2,938
Points
280
Age
33
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,266 2,938 280
Barabara ya kilwa road.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
Sio lazima kupanua barabara. Kinachotakiwa ni kuwa na gari za uokoaji zenye uwezo mkubwa. Ingekuwa gari dogo limepata ajali, hata kama halikuziba njia, lingechukuliwa na gari za uokoaji zinazokaa karibu na wanapokaa maaskari wa usalama barabarani. Kilichokosekana hapo ni uwezo wa mtambo wa uokoaji wa kuliondoa lori hilo barabarani haraka.
Maaskari wetu, hawapendi kujichanganya - how comes wasingetumia njia ya upande moja na shughuli ikaendelea?
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,943
Likes
1,221
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,943 1,221 280
Poleni sana. Juzi nikiwa kituo cha mwendokasi pale posta ya zamani kuna abiria alikata tiketi akaingia ndani akawa anasubiri gari ya mwendokasi ya kwenda mbagala. Mie niliondoka sasa sijui kama alipata usafiri
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,922
Likes
1,577
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,922 1,577 280
Maaskari wetu, hawapendi kujichanganya - how comes wasingetumia njia ya upande moja na shughuli ikaendelea?
Unajua chanzo cha hiyo foleni lakini au unaongea tu unavyojisikia.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Kuna chanzo tofauti na hicho kilichoelezewa humu?
Ha ha ha JF raha sana..!

mkuu hata kama kungekuwa na chanzo kingine tofauti na kilichoelezwa humu.. issue ni foleni isiwepo inapoteza lengo.
 
B

bdo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,758
Likes
1,646
Points
280
B

bdo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,758 1,646 280
Ha ha ha JF raha sana..!

mkuu hata kama kungekuwa na chanzo kingine tofauti na kilichoelezwa humu.. issue ni foleni isiwepo inapoteza lengo.
Tunakubali kweli lorry lilisababisha foleni, ila kuna wakati mwingine foleni hutokea kwa askari kutokuchanganya na za kwao, wamekariri tu.

Kwa mfano huwa sielewi kwanini kila ikifika saa 9/10 jioni magari ya kutoka Kilwa road yanazuiwa kuingia mjini, matokeo yake watu wanatembea kwa mguu toka Ufundi hadi posta,kariakoo au watu kutoka stesheni, kariakoo wanatembea kwa miguu hadi mivinjeni au ufundi kwa miguu ili wapande mabus ya kwenda Mbagala, Tandika, na Kigamboni?
 
frank nyantu2

frank nyantu2

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
304
Likes
155
Points
60
Age
44
frank nyantu2

frank nyantu2

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
304 155 60
Sio lazima kupanua barabara. Kinachotakiwa ni kuwa na gari za uokoaji zenye uwezo mkubwa. Ingekuwa gari dogo limepata ajali, hata kama halikuziba njia, lingechukuliwa na gari za uokoaji zinazokaa karibu na wanapokaa maaskari wa usalama barabarani. Kilichokosekana hapo ni uwezo wa mtambo wa uokoaji wa kuliondoa lori hilo barabarani haraka.
Well said
 
frank nyantu2

frank nyantu2

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
304
Likes
155
Points
60
Age
44
frank nyantu2

frank nyantu2

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
304 155 60
Tunakubali kweli lorry lilisababisha foleni, ila kuna wakati mwingine foleni hutokea kwa askari kutokuchanganya na za kwao, wamekariri tu.

Kwa mfano huwa sielewi kwanini kila ikifika saa 9/10 jioni magari ya kutoka Kilwa road yanazuiwa kuingia mjini, matokeo yake watu wanatembea kwa mguu toka Ufundi hadi posta,kariakoo au watu kutoka stesheni, kariakoo wanatembea kwa miguu hadi mivinjeni au ufundi kwa miguu ili wapande mabus ya kwenda Mbagala, Tandika, na Kigamboni?
Sio kwl ninachojua huwa magari ya kwenda kurudi mbagara huruhusiwa kwa zamu
 

Forum statistics

Threads 1,237,757
Members 475,675
Posts 29,299,708