Fm academia, akudo impact nani zaidi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fm academia, akudo impact nani zaidi?

Discussion in 'Entertainment' started by MziziMkavu, Mar 25, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,991
    Likes Received: 3,540
    Trophy Points: 280

    [​IMG]

    Hizi ni bendi mbili tofauti zinazopiga muziki wa dansi hapa nchini, ambazo kwa kiasi kikubwa zimejizolea umaarufu kutokana na umahiri wa tungo zao kiasi cha kuwapa wakati mgumu mashabiki kuamua nani mkali kuliko mwenzake katika tasnia ya burudani ya muziki wa dansi hapa nchini... Miongoni mwa masongi ambayo yameimbwa na Bendi hizi na kufanikiwa kuwateka mashabiki vilivyo, ni pamoja na ‘Dunia kigeugeu’ wa Fm Academia a.k.a 'Wazee wa Ngwasuma' na ‘Sifa kwa mwanamke’, wimbo ulioipaisha sana bendi hiyo.

    Kwa upande wa Akundo Impact a.k.a 'Wazee wa Masauti', wao wana nyimbo kama ‘Yako wapi mapenzi’ , ‘Mama Vanessa’ na ‘Safari Siyo Kifo’, huku wakitarajia kuachia albamu yao mpya iliyobatizwa jina la History no Change na ndani yake kukiwa na ngoma kama ‘pongezi kwa wenye ndoa’ na Ubinafsi’

    Dondosha kura yako utuambie nani yuko juu zaidi kati ya bendi hizi mbili.
     
  2. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2016
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    FM ACADEMIA ni shidaaaaa
     
Loading...