Fitna zishaanza baada ya Facebook kutambulisha Meta

Fitna zishaanza baada ya Facebook kutambulisha Meta

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,414
Teknolojia inapitia changamoto nyingi pale jambo jipya linakuja na kupokelewa kwa tafisiri mbaya au kuogopa.

Miaka ya iliyopita teknolojia ya barua pepe ilivoingia basi mashirika ya barua yalipinga sana na mpaka kuweka fungu ili kuogopa biashara yao kudoda.

Tukiachana na mfano huo hata paypal ilipingwa sana na kampuni kama western union, money gram hata mabenki kwa sababu zao.

Mark Zuberg baada ya kutambulisha meta ya vr sasa kaanza kulamba changamoto

IMG_4410.jpg

IMG_4428.jpg


View attachment 2107689
 
Facebook ni mtandao mmoja mzuri sana kibiashara ila kwa Tz unaonekana hauna maana kwakua watu wamezoea umbea wa insta
 
Tech stocks kubwa nyingi sana zimepoteza thamani, kwa sababu zilikuwa overvalued.

Facebook tatizo lake inapoteza watu, na imetumia hela nyingi sana kwenye Metaverse kwa kiasi cha kwamba watu hawana hakika hela zitarudi vipi.

Jana nilikuwa nasoma stock ya Facebook imepoteza zaidi ya 20% ya thamani yake katika siku moja, baada ya earnings kusomwa.

Watu, hususan vijana, wanaona Facebook mtandao wa wazee.

 
Facebook ni mtandao mmoja mzuri sana kibiashara ila kwa Tz unaonekana hauna maana kwakua watu wamezoea umbea wa insta
Nashangaa mi insta naona mtandao wa kiboya sana kufake take life kila mtu mweupe kule
 
Tech stocks kubwa nyingi sana zimepoteza thamani, kwa sababu zilikuwa overvalued.

Facebook tatizo lake inapoteza watu, na imetumia hela nyingi sana kwenye Metaverse kwa kiasi cha kwamba watu hawana hakika hela zitarudi vipi.
This, imetumia hela Nyingi sana kwenye VR thats why result ni mbaya

Vr department imeingiza Around 800M usd lakini loss ni zaidi ya 3B usd

Ila service zao nyengine kama FB, insta na Whatsapp zipo visuri bado 15B usd profit
 
Insta nao ni mtandao mzuri sana kwa business
Platform zinazofanya vizuri kibiashara duniani Facebook inashika namba 2 na YouTube ya 3 hiyo insta haipo hata top 5 ni vile tu wa Tz tumeshindwa kuitumia fb inavyopaswa, hata huko insta wanao nufaika na insta ni wachache wengi wanafatilia umbea
 
Platform zinazofanya vizuri kibiashara duniani Facebook inashika namba 2 na YouTube ya 3 hiyo insta haipo hata top 5 ni vile tu wa Tz tumeshindwa kuitumia fb inavyopaswa, hata huko insta wanao nufaika na insta ni wachache wengi wanafatilia umbea
Issue ni bei na audience. Huwezi uza vyombo ukapromote Google na Youtube, Huwezi kuwa una kampuni ya usafi ukapromote insta etc.
 
Tech stocks kubwa nyingi sana zimepoteza thamani, kwa sababu zilikuwa overvalued.

Facebook tatizo lake inapoteza watu, na imetumia hela nyingi sana kwenye Metaverse kwa kiasi cha kwamba watu hawana hakika hela zitarudi vipi.

Jana nilikuwa nasoma stock ya Facebook imepoteza zaidi ya 20% ya thamani yake katika siku moja, baada ya earnings kusomwa.

Watu, hususan vijana, wanaona Facebook mtandao wa wazee.

Meta group nzima umeingiza kama $40 billion profit. Last quarter Facebook imepungua idadi ya users, tangu ianzishwe haijawahi pungua idadi ya users huwa wanaongezeka kila robo mwaka. Mapato ya ads yamepungua na bado Metaverse inapewa kipaumbele na bajeti kubwa. North Americans ndio wanaachana nayo kwa kasi. Mpaka Metaverse ieleweke na ikubalike kampuni itaendelea kuwa kwenye sintofahamu na investors hawana uhakika
 
Teknolojia inapitia changamoto nyingi pale jambo jipya linakuja na kupokelewa kwa tafisiri mbaya au kuogopa.

Miaka ya iliyopita teknolojia ya barua pepe ilivoingia basi mashirika ya barua yalipinga sana na mpaka kuweka fungu ili kuogopa biashara yao kudoda.

Tukiachana na mfano huo hata paypal ilipingwa sana na kampuni kama western union, money gram hata mabenki kwa sababu zao.

Mark Zuberg baada ya kutambulisha meta ya vr sasa kaanza kulamba changamoto

View attachment 2107621
View attachment 2107622

View attachment 2107689
Apple hajapinga meta na wala hakufanya hivi baada ya kuzinduliwa meta. Apple alichofanya ni kuweka feature inayompa mtumiaji wa simu kukubali apps kama za facebook kumfuatilia anachofanya akiwa nje ya hiyo app. App zina tabia ya kukufuatilia kwenye app nyingine mfano ukiondoka facebook ukaingia beforward ukasearch gari flani ukirudi fb unakutana na tangazo la hilo gari.
Sasa apple alichofanya ni mtumiaji akubali kufuatiliwa au akatae na hiyo siyo kwa fb tu kwa app nyingine hata za google kama youtube n.k.
 
Meta group nzima umeingiza kama $40 billion profit. Last quarter Facebook imepungua idadi ya users, tangu ianzishwe haijawahi pungua idadi ya users huwa wanaongezeka kila robo mwaka. Mapato ya ads yamepungua na bado Metaverse inapewa kipaumbele na bajeti kubwa. North Americans ndio wanaachana nayo kwa kasi. Mpaka Metaverse ieleweke na ikubalike kampuni itaendelea kuwa kwenye sintofahamu na investors hawana uhakika
Naam,

Haya ni mambo ya market swings zaidi, si fitna.

Kampuni haiwezi kuwa inaongeza watumiaji tu hata baada ya kumaliza karibu watumiaji wa dunia nzima.

Na Facebook washajua hilo, ndiyo maana wanatuletea vitu vipya kwenye Metaverse huko.

Na usishangae kwenye Metaverse kukishika moto wakapiga hela mara 10 zaidi.

Sasa hivi wataalam wa market washaanza kusema huu ni muda mzuri wa kununua stocks za Meta/ Facebook.

Kwamba hii ni temporary dip, itq bounve back. Buy the dips.
 
Facebook nowdays umebaki wa mahousegirl na watu wa huko vijijin mdani
Instagrm naona mtandao wa biashara wacha sisi maskini tubaki instagram all ni all yote ya marck anapita pesa uende huku uende kule🤣🤣🤣
 
Platform zinazofanya vizuri kibiashara duniani Facebook inashika namba 2 na YouTube ya 3 hiyo insta haipo hata top 5 ni vile tu wa Tz tumeshindwa kuitumia fb inavyopaswa, hata huko insta wanao nufaika na insta ni wachache wengi wanafatilia umbea
Watanzania washamba kule instagram ni umbea tu na kufake life
 
Back
Top Bottom