Kweli kitamu huwa hakisahauliki !! Shida we ndo unataka sukari igande.Chezea mimi wewe putin kwani siunarudi kisa umekumbuka kitamu kama sukari.
UlinikoseaKweli kitamu huwa hakisahauliki !! Shida we ndo unataka sukari igande.
Ndio nilikosea ila maisha nipamoja na kusamehe nakusahau yalopita.Ulinikosea
nenda kasikilize wimbo wa mwanafa Demu wangu wa kwanza
Embu tuma iyo email nikutumieNilikua shabiki wa Mwana FA miaka ya nyuma, lakini huu wimbo kwangu mgeni. Unaweza kunisaidia hata kwa email?
Kwani ulitakaje labda?????Shule za kata? Wewe ni wa 2000 bila shaka
HahahaTukumbushane Mpenzi na mapenzi ya mwanzo.
Mimi nakumbuka kipindi hicho nilikuwa naogopa hata mtu akinisogelea .
Unakuta naaga naenda kwetu .
Ukiniambia i love you naona nimeambiwa labda nimeshinda labda milioni kumi nakuendelea.
Kipindi hicho aliyekuwa mpenzi wangu anakuja na kadi na chocolate kadi hiyo imepuliziwa harufu nzuri.
Halafu siku zingine anakutoa out mtu ukale raha ila akikusogelea tu unaaga.
Aibu atataka mengine hapo hujui hata condom inavaliwaje au ikoje kwandani yaani.
Mara analeta ua jekundu au pink siku zingine anakuja kwenu mnaspend tu kukimbizana hadi mtu anaona kapata kweli.
Udogo raha mtu unaliwa halafu huna chakuwaza eti wewe utapata chakula wapi .
Msosi upo tu halafu kesho unaenda tena kulambwa mara uanze kiburi umejua mema na mabaya yaani.
Acha tu first love wangu sijui hata yuko wapi.
je nyie mnakumbuka nini?
Kwenye mwanzo wa safari yenu ya mapenzi?