katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Story nzuri hata vocha ni kazi kupata ila umenikumbusha mbali pale ambapo watu wanaenda nyuma ya shule wanazipiga sisi huku tulikuwa ni nyuma ya kanisa siunajua ukipangiwa shule ya wameru hadi mawe.Darasa la tatu C,
Hapa ndio nahisi hisia za kupenda zilikuwa za kweli. Ingawa ilikuwa no sex but ile unapewa sh. 50 ya shule basi ukinunua bumunda nimpelekee yeye.
Yeye akipewa hela hivyo hivyo. Kwao walikuwa wanatendence ya kupika maandazi. Mara nyingi lazima aniletee.
Siku ikihapends nina mia mbili kuna bibi alikuwa anauza vichips flani sh mia. Namnunulia.
Shuleni kulikuwa na tabia baada ya kutoka shule watu wanaenda nyuma ya shule kupigana. Siku ilikuwa zamu yangu, kuna jamaa alinitwanga moja ya pua, akili ilipotea gafla kuja kujitambua watu wengine wote walikuwa wamekimbia amebaki yeye leso yake imejaa damu zangu za puani.
Ushenzi ulianza pale tulipo pangiwa shule za kata tofauti. Ikawa kuonana kwa mbinde, hakukuwa na simu enzi hizo....
Now ameolewa..........
Sijui ni utoto ama ila ndio first love ya kweli, yani nipo radhi nishinde njaa yeye ale. More than 70% ya tuhela twangu nampa kimoyo safi bila kutaka chochote from her.
Siku hizi hata hela ya vocha kumpa mtu ni kwa mbinde saana.
Bado sijui naomba msaadaKwahiyo siku hizi unajua kondomu zinavaliwaje?
Umeona nilipoamshwa kususu mimi ni kaona nirushe huu ubuyu.Usiku wa manane huu.
Unaitwa katoto kazuri afu unamuwaza first love ambae kwa sasa ni mtu asiejulikana.
Huna utoto wowote ng'ooooooooo, vitoto vizuri sasa hivi vinaamshwa vikasusu.
Umri umeenda you are reminiscing the past that was so dear but couldn't hold on too forever.
Lala tu sweetie, don't focus too much on the past.
Kivipi?Ushakuwa nw?
Mbona hujabadilika?
Karibu muheshimiwa so umenitoa bk ukasepa wewe sio mzuriFirst love wako hatimaye nmefika !!.
Ndio maana naandika madudu hapa mi nimeshakuaKivipi?
Unatakaje ni kue?
Hapana Mama yangu , maisha ya utafutaji ndio yanatufanya tuwe mbali lkn hii haimanishi sikupendi ,kwan niliwah kukuambia sikupendi au sikutaki?? Hapana !!.Karibu muheshimiwa so umenitoa bk ukasepa wewe sio mzuri
๐ ๐ ๐Hapana Mama yangu , maisha ya utafutaji ndio yanatufanya tuwe mbali lkn hii haimanishi sikupendi ,kwan niliwah kukuambia sikupendi au sikutaki?? Hapana !!.
Naujue tuu , Daima utabaki kua wakipekee kwangu na ninakumis katoto kazuri
Any doubt ?.au naww umeshanisahau?.๐ ๐ ๐
Shule za kata? Wewe ni wa 2000 bila shakaDarasa la tatu C,
Hapa ndio nahisi hisia za kupenda zilikuwa za kweli. Ingawa ilikuwa no sex but ile unapewa sh. 50 ya shule basi ukinunua bumunda nimpelekee yeye.
Yeye akipewa hela hivyo hivyo. Kwao walikuwa wanatendence ya kupika maandazi. Mara nyingi lazima aniletee.
Siku ikihapends nina mia mbili kuna bibi alikuwa anauza vichips flani sh mia. Namnunulia.
Shuleni kulikuwa na tabia baada ya kutoka shule watu wanaenda nyuma ya shule kupigana. Siku ilikuwa zamu yangu, kuna jamaa alinitwanga moja ya pua, akili ilipotea gafla kuja kujitambua watu wengine wote walikuwa wamekimbia amebaki yeye leso yake imejaa damu zangu za puani.
Ushenzi ulianza pale tulipo pangiwa shule za kata tofauti. Ikawa kuonana kwa mbinde, hakukuwa na simu enzi hizo....
Now ameolewa..........
Sijui ni utoto ama ila ndio first love ya kweli, yani nipo radhi nishinde njaa yeye ale. More than 70% ya tuhela twangu nampa kimoyo safi bila kutaka chochote from her.
Siku hizi hata hela ya vocha kumpa mtu ni kwa mbinde saana.
Nope mambooAny doubt ?.au naww umeshanisahau?.
Hahahahah hilo tusi sasa sababu we ulisoma Shule moja wilaya moja ?.Shule za kata? Wewe ni wa 2000 bila shaka