First love. I miss you baby


Funguka...............anayerudi mara nyingi kajifunza.
 
Funguka...............anayerudi mara nyingi kajifunza.

Si lazima iwe hivyo ndugu.......!! Anaweza awe amejifunza mbinu nyingi za kuwa na wewe, i mean kwa manufaa yake hapendi kukupoteza na bado akawa na wengine pembeni!!! Sijui umenielewa hapo?? Kwamba kajigundua awali alikuja mzima mzima kiasi akicheat utamgundua haraka so akija mara ya pili ndugu yangu anakuja kivingine na mipaka mingiiiii!!! Utaumia zaidi!!!

N` way, wengine inawezekana kweli wamejifunza lakini kumbuka hatakuwa na tabia ile uliyoizoea na ulizomjengea awali, jiandae kukabiliana na tabia mpya atakazozizoa kutoka hukoo alikokuwa!!!
 
Binafsi nimeanza haya mambo since primary school STD V, but it was under influence (c unajua tena mobsaikoloji) at ths age (I was 12 yrs) nliwaogopa sana waschana, bt nilijkaza sana kuwaaproach ili wenzangu wasinione zoba (walikuwa na tbia ya kuwatania sana watu wa aina hii). Ajabu kpind hcho waschana walinishobokea sana tofauti na sasa, na hata niliofanikiwa kwenda nao for sex (japo kwa shingo upande na wengi walikuwa wa kuletewa getto) sikuwafanya lolote zaid ya kuwagusagusa tu! huku moyon nimejawa hofu. Serious relation (yaan ile ya ki-utu uzima zaid) nilikuwa form2. She was YASINTA, Yes, nilimpenda bt alikuwa na mapenz ya kishamba!!! Nikaachana nae, Ameshaolewa. Wengine kadhaa walifuata ktkt (si wengi sana, ni kama wawili2 kutoka kwa Yasinta, excluding her) mpaka huyu nilie nae sasa. Huyu ndo nimetokea kumpenda kt ya wote niliopitia. Sitaki mmjue, maana mh! Nahc mtamgoogle.
 
daaah wewe jamaa umenikumbusha mtoto mariam ebwana eeeh. yani nilikuwa form one nami ka wewe eti nikawa nawazza kuoa aisee ilikuwa ajabu kweli. lakini nami ka wewe akahama na ndo ukawa mwisho wetu. uwa nikifikiria natokwa na machozi
weeeeh,.wanikumbusha mtoto sarah, she was so sweet, she could drive me to climax without sex,.she was my heart in human form,.but everythin changed when i left kampala
 
love is a game, the winner takes it all!
love is not the game asee!
no one is strong when it comes to true love.
ni kuatu mara nyingi utakuta mtu anapendwa ila hapendi na vaisvesa,
kwa hyo mtu anachukulia advantage ya yeye kupendwa kumnyanyasa anaempenda.
 
weeeeh,.wanikumbusha mtoto sarah, she was so sweet, she could drive me to climax without sex,.she was my heart in human form,.but everythin changed when i left kampala
haa! we sarah, kabla ya vere nilikua na sara, ila sara ilikua ni ile kitotototo sana ndo maana sijamchukulia kama wa kwanza, manake very alikua ni wa kwanza nikiwa nshabalehe ila sara nilikuatu nampenda.
Ilikua ni mwanzo sana wa darasa la tatu, hata kalam ya wino sikua nimejua kuandikia vizuri bado ilikua inateleza kwene karatasi.
Nikamwandikia barua.chaajabu sara aliipeleka kwa mwalim.Nilikula virula vingi sana vya vidole mikononi.
sa hivi kaolewa na nadhani ana m/watoto mana ni mda.
me ndo kwanza nipo JF naandika stori yake!
mh!
 
GOOD MORING FIRST LOVE!
KISSES MWAAAAAAAAH
ngoja nikakuandalie lunch mwayego we endelea kukagua kazi za watoto za shule!
 
My first love,H,he was my everything!Japo naolewa sijui kama ntamsahau.
Noboby will make me feel the way he did make me feel.
 
MARIA KABEHO(mahali kapuni) ndiye niliyempenda kwa kiwango cha ajabu tena enzi ya primary japo hatukufanya lolote lakini amebakia kichwani muda wote,walimuwowa baada tu ya LY.nice kufurahia mahusiano si lazima kudo.
Mana nilikuwa najisikia faraja sana hata kuongea nae tu.
 
My first love,H,he was my everything!Japo naolewa sijui kama ntamsahau.
Noboby will make me feel the way he did make me feel.

Dah,haki ya nani hapa ndo nasema haitawezekana eti watu wasizini.
Pole sana,siku akija unampa kukumbushia.
 
aisee nimekumbuka totoz langu la mbezi makonde, totoz tinya tinya , zuri balaa, nakukumbuka kila siku beibe, na mimi naoa sasa ila najua upendo wako kwangu na wangu kwako bado ni wa viwango vya juu, i was the one who did let u go but najua kamwe hatuwezi kusahauliana..
 

stori yako ina resemble sana na yaliyonokuta ktk maisha yangu ya mahusiano, mapenz yanaumiza, yanaliza, yanatese lakini mwisho wa siku lazima maisha yaendelee, na nmshukuru Mungu maisha yanaendelea vizur bila ............... though nilimpenda sana.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…