Srebrina
JF-Expert Member
- Jan 28, 2012
- 972
- 441
HABARI NJEMA KWA WATU WOTE.
Habari Yako Ndugu,,, Nimatumaini Yangu Kuwa Unaendelea vyema😀.
Leo Tumekuja na ujumbe mzuri kabisa kwa Wale wote ambao wanamalengo makubwa katika Biashara Kwa kutumia Microsoft Excel ku Control Biashara zao, Natambua wengi Sana Wamekuwa Wakihangika katika kutafuta njia sahihi zitakazowasaidia katika biashara lakini bado hawajafanikiwa.
Sasa basi Nimekuja na Course Maalumu iliyoandiliwa na Mimi Frank Wilbert Sichone Ijulikanayo kwa Jina la Financial Professional Crash Course. Course hii tumekusogezea wewe mwenye niya kwa gharama nafuuu kabisa...
Kama Ungependa Kujua gharama hizo na kuingizwa kwenye platform ya telegram kwaajili ya kujifunza course yako Tafazari Wasiliana Nami kupitia.
+255757606301 Whatsapp
Habari Yako Ndugu,,, Nimatumaini Yangu Kuwa Unaendelea vyema😀.
Leo Tumekuja na ujumbe mzuri kabisa kwa Wale wote ambao wanamalengo makubwa katika Biashara Kwa kutumia Microsoft Excel ku Control Biashara zao, Natambua wengi Sana Wamekuwa Wakihangika katika kutafuta njia sahihi zitakazowasaidia katika biashara lakini bado hawajafanikiwa.
Sasa basi Nimekuja na Course Maalumu iliyoandiliwa na Mimi Frank Wilbert Sichone Ijulikanayo kwa Jina la Financial Professional Crash Course. Course hii tumekusogezea wewe mwenye niya kwa gharama nafuuu kabisa...
Kama Ungependa Kujua gharama hizo na kuingizwa kwenye platform ya telegram kwaajili ya kujifunza course yako Tafazari Wasiliana Nami kupitia.
+255757606301 Whatsapp