Fikra mbaya juu ya usagaji zinamtesa ndugu yetu

Fikra mbaya juu ya usagaji zinamtesa ndugu yetu

Chini ya 18

Nahisi bado anajifunza haya mambo. Bado hajabobea. Hajapitishwa kwenye ''tanuri la moto wa mapenzi'', akatoka akiwa amekomaa katika tasnia hii kongwe kuliko zote Duniani.

Hivi huko kwa rafiki yake ambako huwa anakwenda kulala, what if kama ana mwanaume mwingine huko?
 
Hilo nalo neno mkuu

Hapo kunahitajika uchunguzi wa kina sana

Yawezekana bimdada ana bwana nje

Jamaa inambidi
Afanye uchunguzi Wa kina
 
Mkuu mafuru,apo inaonesha uyo mchumba wa jamaa yako kuna kamchezo anacheza..cha kufanya jamaa amchunguze taratibu atapata ukweli wote!!
 
Sawa mkuu
Inabidi jamaa aandae survey amchunguze huyu mchumba ake
Unless otherwise atampoteza tu
 
Hilo nalo neno mkuu

Hapo kunahitajika uchunguzi wa kina sana

Yawezekana bimdada ana bwana nje

Jamaa inambidi
Afanye uchunguzi Wa kina
Ulivomkalia kooni huyo shemeji ako duh, nahisi una uchungu kuliko hata mweye dem
 
WanaJf,

Mshkaji wangu anaomba ushauri kwenu wa dhati juu ya tatizo lake hili

Ana mchumba ambaye hawajaanza kuishi bado pamoja sasa shida inakuja wapi huyo mchumba wake wa kike ana rafiki yake mwingine wa kike pia na hata kazi wanafanya jirani pamoja mchumba wake na rafiki yake huyo.

Sasa kuna kijitabia ambacho wamekianzisha hawa watu namaanisha mchumba ake na huyo best ake
yani wanaweza panga ndani ya week hii wanaenda kulala kwa rafiki yake halafu week ijayo wanaenda kulala kwa mchumba wake na sababu ya maana haijulikani yani wanaenda kulala tu.


Na wakati mshkaji ananambia kama kodi analipa fresh ili mchumba ake apate mahali pa kulala salama kabisa. Sasa ndo anajiuliza ni kwanini kitabia hiko hakikuonekana mwanzoni mpaka kije kionekane sasa hivi na wao wanaenjoy kabisa na timetable wamejipangia kabisa kuwa week hii kwenu week hii kwetu.

Ndo mshkaji anawaza au wanapolala pamoja kuna kitu watakuwa wanakifanya n wanaenjoy (usagaji). Maana hawaelewi kwanini wafanye hivyo wakati kila mtu ana kwake na maisha yake.Kingine ni kwamba kila mchumba wake anapoenda kulala kwa best ake huyo ni lazima amtaarifu mshkaji wangu kuwa Leo akalala kwa Fulani.

Anaomba ushauri wenu wa dhati wa kuu kama ni namna ya kufanya uchunguzi, msaidie maana anawaza sana kuwa yawezekana wameanzisha kautaratibu ka kusagana na kameshawakolea.

Ikumbukwe kuwa huyo best ake pia ana mchumba wake

Karibuni kwa ushauri
ushauri nasaha
 
Back
Top Bottom