Fikra mbaya juu ya usagaji zinamtesa ndugu yetu

Fikra mbaya juu ya usagaji zinamtesa ndugu yetu

[The boss hebu tuambie

Threesome ni nini mkuu
 
Basi me naona ni vijitabia vya kike tu

Tuwaache waendelee kulala pamoja
 
usihukumu mpaka uwe na ushahidi thabit!!!
 
Mmmmmh mkuu
Tushee chumba kimoja tena Dah???
 
Sasa siku hiyo si wanaweza wakajificha wakavumilia tu
Wasifanye kwa siku hiyo mkuu Masaki
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo miss changa unataka kunambia kuwa

Ndo mpaka mpange na timetable kweli
Kirahisi rahisi tu
Hebu nipe nature yenu labda miss chagga
sitaweza kuongelea urafiki wa wawili hao kwa kuangalia jamii ikoje,... muhimu jamaaa amkataze kama hawezi vumilia basi amuache
 
mafuru

Kama anasagana na rafiki yake ni bora kuliko angekuwa ana dume lingine huko anapolala
 
Last edited by a moderator:
Sasa jamaa anashindwa nini kukaa chini na kuzungumza nae huyo mchumba wake, kama hapendezwi na hyo tabia azungumze nae na kumpa msimamo wake
 
Umesomeka mkuu

Ntamwambia afanye hivyo mkuu
 
Back
Top Bottom