FIFA first XI ni spain tupu!why?

FIFA first XI ni spain tupu!why?

Ndio wanaojua mpira kwa sasa!

Wanajua mpira wapi zaidi ya kubebwa tu?
Ule ni upendeleo wa ligi ya spain tu, wanataka tuamini kama spain ndio kuna ligi bora pekee na wachezaji bora. Katika ligi zinazochukiwa duniani ya kwanza ni ya Uingereza kwa sababu ina wapenzi wengi kuliko wote. Sasa hao UEFA na FIFA wanaosifia spain teams na players, watizame mafanikio ya timu za uingereza katika champions league, timu za uingereza ni mara ngapi zishafika nusu finali tena kwa mfululizo? Spain ni barcelona pekee ndio inafika hatua kubwa! Ligi yao ni timu 2 tu ndo zinapigania taji, hakuna ata changes, uingereza kuna big 4, na kumekua na changes za kwel, tunaona the total fall of liverpool, the struggling of arsenal, kuna the rise of man city, yaani ni ligi ambayo inasisimua asa!
 
Wanajua mpira wapi zaidi ya kubebwa tu?
Ule ni upendeleo wa ligi ya spain tu, wanataka tuamini kama spain ndio kuna ligi bora pekee na wachezaji bora. Katika ligi zinazochukiwa duniani ya kwanza ni ya Uingereza kwa sababu ina wapenzi wengi kuliko wote. Sasa hao UEFA na FIFA wanaosifia spain teams na players, watizame mafanikio ya timu za uingereza katika champions league, timu za uingereza ni mara ngapi zishafika nusu finali tena kwa mfululizo? Spain ni barcelona pekee ndio inafika hatua kubwa! Ligi yao ni timu 2 tu ndo zinapigania taji, hakuna ata changes, uingereza kuna big 4, na kumekua na changes za kwel, tunaona the total fall of liverpool, the struggling of arsenal, kuna the rise of man city, yaani ni ligi ambayo inasisimua asa!

Chelsea alivyocheza na Atletico Madrid kwenye super cup nani alifungwa vile?
 
Chelsea alivyocheza na Atletico Madrid kwenye super cup nani alifungwa vile?

Icho bado sio kigezo, mana man utd aliwagi kumtandika madrid, barca pia, arsenal kashatembeza kichapo pia kwa madrid kama sikosei, ata barca alikua achapwe sema ndo mambo ya kubebwa kwa barca gunners wakaanguka! Bado mkuu hujaleta kigezo kizuri cha kuzitoa timu za uingereza!
 
Icho bado sio kigezo, mana man utd aliwagi kumtandika madrid, barca pia, arsenal kashatembeza kichapo pia kwa madrid kama sikosei, ata barca alikua achapwe sema ndo mambo ya kubebwa kwa barca gunners wakaanguka! Bado mkuu hujaleta kigezo kizuri cha kuzitoa timu za uingereza!

Nilikuwa nataka kukuonyesha kuwa Spain siyo timu mbili tu. Maana hata Atletico Madrid wamo vile vile
 
Wanajua mpira wapi zaidi ya kubebwa tu?
Ule ni upendeleo wa ligi ya spain tu, wanataka tuamini kama spain ndio kuna ligi bora pekee na wachezaji bora. Katika ligi zinazochukiwa duniani ya kwanza ni ya Uingereza kwa sababu ina wapenzi wengi kuliko wote. Sasa hao UEFA na FIFA wanaosifia spain teams na players, watizame mafanikio ya timu za uingereza katika champions league, timu za uingereza ni mara ngapi zishafika nusu finali tena kwa mfululizo? Spain ni barcelona pekee ndio inafika hatua kubwa! Ligi yao ni timu 2 tu ndo zinapigania taji, hakuna ata changes, uingereza kuna big 4, na kumekua na changes za kwel, tunaona the total fall of liverpool, the struggling of arsenal, kuna the rise of man city, yaani ni ligi ambayo inasisimua asa!

Hivi UEFA na FIFA ndio wanachagua hawa wachezaji ?

Hivi katika technical abilities unaweza kulinganisha england na spain ? pia mkuu katika Champions League ukitoa enzi za Liverpool era kati ya Spain na England ni team zipi zimefanya vema kwenye champions League?
 
Icho bado sio kigezo, mana man utd aliwagi kumtandika madrid, barca pia, arsenal kashatembeza kichapo pia kwa madrid kama sikosei, ata barca alikua achapwe sema ndo mambo ya kubebwa kwa barca gunners wakaanguka! Bado mkuu hujaleta kigezo kizuri cha kuzitoa timu za uingereza!

Kuhusu vigezo hata mimi huwa vinanikera sana. Lakini mimi siangalii Uingereza au Ulaya tu. Maana huo Ugonjwa wa kuangalia Ulaya tu ndiyo unaowakumba FIFA na ndiyo maana wanaishia Spain. Hivyo mimi ugomvi wangu huwa naona kuwa mabara mengine hayawakilishwi vizuri. Ni mtazamo wangu tu Chilubi
 
Nilikuwa nataka kukuonyesha kuwa Spain siyo timu mbili tu. Maana hata Atletico Madrid wamo vile vile

By the way hata ukiangalia kwenye Champions League utaona kwamba hata Valencia na Deportivo zilishafanya vizuri kwenye Champions League hadi kufika hatua za mwisho mwisho

Anyway hawa jamaa wanashindwa kuelewa ligi ya england inapendwa sababu ya pace yake na kasi ila ukitaka kuona individual talents nenda spain
 
Angalia unachokisema mwenyewe, mwaka huu, hiyo team wala awards sio za perfomance za mwaka huu ila mwaka jana, hivi kuna kipimo kizuri cha team perfomance kama vikombe? Hao barca walishinda kombe gani kubwa mwaka jana? Kama unaongelea kutokufungwa Juventus wamemaliza msimu mzima bila kufungwa hata match moja, lets be honest na tupunguze ushabiki wa kipuuzi.

Kikombe sio kipimo. Unataka kuleta unazi huna lolote. Chelsea kachukua Champions League kimazabe na kudhihirisha hilo:
1. Katandikwa na Atletico Madrid kwenye Super Cup (Mshindi wa UCL vs Europa)
2. Kabamizwa na Club Bingwa ya America kwenye Klabu Bingwa ya Dunia
3. Kawa bingwa mtetezi wa kwanza kuondoka kwenye makundi UCL kwa miaka 25 iliyopita.

Sasa utasema hiyo timu ilikuwa bora au ilibahatisha tu? Wewe ndio unaleta ushabiki wa kipuuzi. Kipimo cha performance sio kombe, kombe hata mburula kama Chelsea anaweza kubeba akiwaotea wenyewe wamelala.

Kama wewe sio mpuuzi hebu niambie: Torres ni bora kuliko Messi kwa kuwa Torres kashinda UCL mwaka jana au?
 
Wanajua mpira wapi zaidi ya kubebwa tu?
Ule ni upendeleo wa ligi ya spain tu, wanataka tuamini kama spain ndio kuna ligi bora pekee na wachezaji bora. Katika ligi zinazochukiwa duniani ya kwanza ni ya Uingereza kwa sababu ina wapenzi wengi kuliko wote. Sasa hao UEFA na FIFA wanaosifia spain teams na players, watizame mafanikio ya timu za uingereza katika champions league, timu za uingereza ni mara ngapi zishafika nusu finali tena kwa mfululizo? Spain ni barcelona pekee ndio inafika hatua kubwa! Ligi yao ni timu 2 tu ndo zinapigania taji, hakuna ata changes, uingereza kuna big 4, na kumekua na changes za kwel, tunaona the total fall of liverpool, the struggling of arsenal, kuna the rise of man city, yaani ni ligi ambayo inasisimua asa!
sasa unataka kubishana na ukweli?we kalaghabao,unataka nani kina suarez na magoli ya kushika?hapo bado kina Busquets na Fabregas hawamo,Spain ndio ligi bora utake usitake acheni ligi za madomokaya na udaku hizo wanachonga sana,kwa taarifa yako kasoma vizuri data uefa champions ligi nchi gani imeenda mara nyingi na nani anaongoza kubeba mara nyingi na inatokea nchi gani,acha blabla ligi ya england matajiri wakizitema man city na chelksea zitashuka daraja,spain vipaji kaka,na wana mpango kila nchi duniani kusambaza wachezaji hadi kinyerezi,hizo big 4 zako ni hela na kununua marefa tu hakuna kitu,nina uhakika rayo vallecano ikicheza mtoano na timu za england kasoro hizo mnazoita top 4 zingine zote inawatoa,hao man city wapo wapi,spain kaingizatimu 4 zote 2nd raundi,chelsea na man city wote out,ukija hapa jiandae usicheze na spain ndio taifa bora kwa soka ulimwenguni kwa sasa utake usitake,acheni kasumba za bbc runi akifunga bao basi oh pele wa england mchezaji bora wa duniani wanajigamba.
 
Icho bado sio kigezo, mana man utd aliwagi kumtandika madrid, barca pia, arsenal kashatembeza kichapo pia kwa madrid kama sikosei, ata barca alikua achapwe sema ndo mambo ya kubebwa kwa barca gunners wakaanguka! Bado mkuu hujaleta kigezo kizuri cha kuzitoa timu za uingereza!
kaka kaa kimya wewe bado mchanga ktk soka,mara ya mwisho man utd kumtoa real madrid nadhani hjaujui lini,na hata aseno kamtoa real mara moja,sasa unakumbuka deportivop aliwafanya nini aseno na man utd kawageuza home and away,acha zako kirekodi spain inawafunga sana england,barca walipiga pasi 40 bao la 2 vs liverpool pale anfield liverpool kachapwa 3-1 kwao,usije na data ambazo hauna utaumbuka na sitaki kuongea sana mana bado mweupe wewe ktk medani ya soka nadhani bakhresa akinunua norwich si ajabu na wewe utakuwa norwich na ndio maana bbc wanavyoitangaza ligi ya england inakufanya uiamini sana real madrid alitwaa kombe mara 3 ndani ya miaka 5,kuanzia 1998 hadi 2002,barca nae 3 ndani ya 6,2006 hadi 2012,achilia mbali real madrid miaka 5 mfululizo miaka ya nyuma,sasa wewe unasema nusu final,nusu final nini bwana,cf valencia kacheza 2 final mfululizo,nusu final unajivunia kama simba na klabu bingwa afrika 1974,wakati sc villa uganda kacheza final klabu bingwa 91 na final caf 92
 
Hivi UEFA na FIFA ndio wanachagua hawa wachezaji ?

Hivi katika technical abilities unaweza kulinganisha england na spain ? pia mkuu katika Champions League ukitoa enzi za Liverpool era kati ya Spain na England ni team zipi zimefanya vema kwenye champions League?
Kazi kweli kweli,Gang Chomba ebu msiidie huyu na rekodi zake jamani,yaani anafananisha rela madrid na liverpool,teh teh teh,ebu mletee ac milan tu inamtohsa,unaleta timu ambayo klabu bingwa ya dunia hiyo liverpool licha ya kubeba mara 5 uefa champs ligi,klabu fifa club duniani haijabeba
 
Chelsea jana kapigwa na katim kadogo tu, wenzio pale Spain hawapigwi hovyo, msimu huu Barcelona imefungwa mechi moja tu. Moja na Madrid na nyingine na Celtic. Haya sema chelsea kapigwa mechi kibao na hata UCL hawapo, Man u mwenyewe kaponea chupuchupu kutoka UCL, kwa hiyo ubora wa mchezaji unapimwa pia kwa performance ya timu yake. Chelsea unaowasema ni vimeo sana ambao hawatabiliki wakienda uwanjani watafanya nini.
Chelsea kaandika record kibao mwaka huu, timu ya kwanza iliyoshinda ucl iliyoshindwa uefa supper cup, ya kwanza kutoka ucl kwenye makundi, ya kwanza kutoka ulaya ilyotoka mikono mitupu fifa club world cup, ya kwanza ambayo ilishindwa kufunzu uefa badala ikaenda kama bingwa mtetezi. Sasa timu kama hii utacompare na Barcelona, Madrid, atletico Madrid. Mimi naamini wamefanya vema hawajakosea. Hii inaonyesha ligi ya Spain ni bora zaidi kwa sasa.
Barca haijafungwa na Real Madrid msimu huu,hajapoteza la liga mpaka sasa,katoa sare 2-2 na real Madrid pale Nou Camp yaani sare 1 na kashinda mechi zake zote 17,kacheza mechi 18 na j2 wapo estadio la rosaleda jijini Malaga vs FC Malaga
 
Mwana mtoka Pabaya.

Punguza jazba asee, kwa hilo povu ulomwaga hapo unataka kusema mafanikio ya team yanapimwa na nini zaidi ya vikombe? Shirikisha ubongo japo kidogo tu.
 
Kazi kweli kweli,Gang Chomba ebu msiidie huyu na rekodi zake jamani,yaani anafananisha rela madrid na liverpool,teh teh teh,ebu mletee ac milan tu inamtohsa,unaleta timu ambayo klabu bingwa ya dunia hiyo liverpool licha ya kubeba mara 5 uefa champs ligi,klabu fifa club duniani haijabeba

Mkuu hivi unasoma ninachokiandika? au unaandika unachowaza kwa kujiuliza swali na kujijibu mwenyewe?

Nimesema ukitoa Liverpool era (which means in 70s Liverpool ilikuwa mpango mzima na tunajua kwamba once upon a time AC Milan was all that tukija kwenye History hata Nottingham Forest was once a big Team in Europe, ila kujibu swali la kwamba team za England zinafanya vema Champions League ndio nikakueleza kutoa Liverpool enzi zile hivi unaweza kulinganisha mafanikio ya Champions League kati ya Spain na England?
 
Mkuu hivi unasoma ninachokiandika? au unaandika unachowaza kwa kujiuliza swali na kujijibu mwenyewe?

Nimesema ukitoa Liverpool era (which means in 70s Liverpool ilikuwa mpango mzima na tunajua kwamba once upon a time AC Milan was all that tukija kwenye History hata Nottingham Forest was once a big Team in Europe, ila kujibu swali la kwamba team za England zinafanya vema Champions League ndio nikakueleza kutoa Liverpool enzi zile hivi unaweza kulinganisha mafanikio ya Champions League kati ya Spain na England?
Kweli nilikunukuu au nilikuelewa vibaya,samahani kwa hilo
 
Ukweli ni kwamba washabiki wa EPL wanaupinga sana hizi Tuzo, lakini washabiki wa Soka ndo wanaelewa nini kinachoendelea katika Soka ulimwenguni, ukiwa mshabiki wa EPL pekee mara nyingi unakuwa hujui kinachoendelea nje ya hapo, kwa mpenda soka hachagui EPL peke yake na hata Ligi zingine anafuatilia...kiukweli La Liga wako juu!
 
Very interesting lakini first eleven ya dunia kila wakati lazima inaleta mjadala wa nguvu kamu huu nawapongeza wote mliotupia humu!
 
Icho bado sio kigezo, mana man utd aliwagi kumtandika madrid, barca pia, arsenal kashatembeza kichapo pia kwa madrid kama sikosei, ata barca alikua achapwe sema ndo mambo ya kubebwa kwa barca gunners wakaanguka! Bado mkuu hujaleta kigezo kizuri cha kuzitoa timu za uingereza!
Mkuu, bado tu hujaelewa kuwa ile FIFA 11 ni inatokana na kura za professional players 50,000!? Hata waandishi wa habari za michezo wanaweza kutengeneza ya kwao, hao wakawemo au wasiwepo.
Hayo mambo ya Swansea kampiga Chelsea si kipimo cha ubora wa ligi, mfano hata big 4 ya la liga kila mwaka inabadilika kama ulivyoiona Malaga ilichofanya safari hii.
 
Back
Top Bottom