FIDE na FLAVY i like ur hair style... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FIDE na FLAVY i like ur hair style...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, Feb 3, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa joto la Dar hamna haja ya kujitwisha mzigo wa nywele bandia...nice hair style our Super models......

    [​IMG]

    Flaviana Matata...model chipukizi wa kimataifa.

    Chini ni Fide Iranga super modo maarufu TZ...mmependeza sana kwa kweli.
    [​IMG]
     
  2. Mtoto wa Kishua

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 819
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nadhani Fide ana pendeza zaidi kuwa bald than Flavy, Flavy kichwa cheke kinaonekana kama ni fuvu zaidi na kama kime komaa zaidi,Iingawa namuona ni bado mzuri an anataka kufanana na Grace Jones!
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    fideline jasiri kweli,lol.
     
  4. truddy

    truddy Senior Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 143
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    :shock::A S-confused1: heh!!!! lord have mercy!!!! :behindsofa:
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Fide tobaaaaaaaaa huna kiooo au????:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    Dada MR ni Umri tu wala sio kioo
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,460
    Likes Received: 5,845
    Trophy Points: 280
    Na mipombe maana huyu kwa ulevi kiboko
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    'Like their hair style'? Dude, they got no hair!
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kaka umenikumbusha ile scene moja ya muvi ya Beautyshop..kha!
     
  10. Mtoto wa Kishua

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 819
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    fide.JPG



    Beautiful Ms Iranga
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Huyu mtu kavaa kigunia?
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    wapi usoni?
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hapo Fide ametokea kama Mpoki wa Orijino Komedi..
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    hahahaa wewe una utani na Fide Iranga, yaani anafanana na Mpoki??
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,642
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dah kazi kweli kweli...no natural skin hapa ni make kwa sana.....looks :A S thumbs_down:
     
  16. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,067
    Likes Received: 3,994
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwepo akilini mwangu hapa sina mbavu na huo upara na pozi!
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa nashangaa Fide kuitwa supa modo wakati hata pale kona bar tunaweza kupata 20 wakali zaidi,hana shepu,hana sura NASHANGAA!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwenye Facebook Fide kadai kuna mpenzi wake wa zamani alimpiga picha za utupu na katishia kuziweka mtandaoni hivi punde nikacheka sana mtu mwenyewe hana shepu wala sura picha zake za utupu si zitawapa nightmares watu.
     
  19. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fide ka Mpoki?
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    . Kuosha nywele kazi.
     
Loading...