FEZA na NANDO ndani ya Big Brother - The Chase


P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
Jamani BBA mnaifwatilia.....Feza mapenzi sasa yaamia kwa Oneal baada ya kuona Elikem ni playboy....Nando naye kama kampotezea Dillish...
 
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
121
Likes
7
Points
35
T

Tuliwonda

Senior Member
Joined Jun 29, 2012
121 7 35
Mmhh! Mimi nafuatilia bba, sidhani kama kahamishia mapenzi bali naona wote wawili wana vutiwa na kila upande, kama unakumbuka fedha alimwambia big kuwa amependa kujiamini
kwa oneal tangu siku ya kwanza, pia wamekuwa wakipigiana vote za crush date! Kiasi oneal kuwaomba wenzie nxt wk wampigie fedha bila kujua jana angetia maguu Rubies! Back to Elikem, feza alishasema hawezi kudate mtu wa umri wa chini yake! Ndo kisa cha elikem kujiweka kwa Fatima! Ila mm naamini kama kweli anapenda basi roho yake iko kwa Feza! Si pokello wala fatima. Nando aliomba kwa dilish na mtt akatoa nje. Vikaisha peacefully. Hata kwenye presentation yake alisema hawezi kumchukia demu kwa kumnyima cookies zake!! All in all jana feza kaniboaaa! Ndo nn kujilewesha vile sasa? Yaani I waz big fan of her, alinifanya nibadiri mtazamo wangu juu ya mamiss wetu ila jana kanifanya nimtazame upya kabla sijampa support yangu kwa 100%! Eishh yaani hana soni kbs! Anaongea kupita kiasi, anafakamia mipombe utasema hajawahi kunywa?. Ilitakiwa jana asiingie hata kwa jaquzi! Anywe kiasi ili asome mazingira! Naamini oneal atakuwa amefadhaika sn, ukizingatia jmosi alivopanda palee juu na kucheza kama lap dancer!! Sidhani kama j3 atapona nomination for possible eviction.
 
P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
Mmhh! Mimi nafuatilia bba, sidhani kama kahamishia mapenzi bali naona wote wawili wana vutiwa na kila upande, kama unakumbuka fedha alimwambia big kuwa amependa kujiamini
kwa oneal tangu siku ya kwanza, pia wamekuwa wakipigiana vote za crush date! Kiasi oneal kuwaomba wenzie nxt wk wampigie fedha bila kujua jana angetia maguu Rubies! Back to Elikem, feza alishasema hawezi kudate mtu wa umri wa chini yake! Ndo kisa cha elikem kujiweka kwa Fatima! Ila mm naamini kama kweli anapenda basi roho yake iko kwa Feza! Si pokello wala fatima. Nando aliomba kwa dilish na mtt akatoa nje. Vikaisha peacefully. Hata kwenye presentation yake alisema hawezi kumchukia demu kwa kumnyima cookies zake!! All in all jana feza kaniboaaa! Ndo nn kujilewesha vile sasa? Yaani I waz big fan of her, alinifanya nibadiri mtazamo wangu juu ya mamiss wetu ila jana kanifanya nimtazame upya kabla sijampa support yangu kwa 100%! Eishh yaani hana soni kbs! Anaongea kupita kiasi, anafakamia mipombe utasema hajawahi kunywa?. Ilitakiwa jana asiingie hata kwa jaquzi! Anywe kiasi ili asome mazingira! Naamini oneal atakuwa amefadhaika sn, ukizingatia jmosi alivopanda palee juu na kucheza kama lap dancer!! Sidhani kama j3 atapona nomination for possible eviction.
Mmmmh....unanisikitisha hapo kwa feza sikuona hiyo.....ila leo nimewaona wame chill kwa lounge wanaongea fresh na oneal ku confess his love for her...basi inabidi ajirekebishe jamani...but all in all they make a lovely couple
 
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
830
Likes
149
Points
60
sajosojo

sajosojo

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
830 149 60
hii ni jumba la kutomb... tu leo naona kama feza ameshatomb... vile maana amelala na mshikaji leo, huu mchezo ungepigwa mrufuku tz maana hauna maana wanawazalilisha tu
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,631
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,631 2,271 280
Mmhh! Mimi nafuatilia bba, sidhani kama kahamishia mapenzi bali naona wote wawili wana vutiwa na kila upande, kama unakumbuka fedha alimwambia big kuwa amependa kujiamini
kwa oneal tangu siku ya kwanza, pia wamekuwa wakipigiana vote za crush date! Kiasi oneal kuwaomba wenzie nxt wk wampigie fedha bila kujua jana angetia maguu Rubies! Back to Elikem, feza alishasema hawezi kudate mtu wa umri wa chini yake! Ndo kisa cha elikem kujiweka kwa Fatima! Ila mm naamini kama kweli anapenda basi roho yake iko kwa Feza! Si pokello wala fatima. Nando aliomba kwa dilish na mtt akatoa nje. Vikaisha peacefully. Hata kwenye presentation yake alisema hawezi kumchukia demu kwa kumnyima cookies zake!! All in all jana feza kaniboaaa! Ndo nn kujilewesha vile sasa? Yaani I waz big fan of her, alinifanya nibadiri mtazamo wangu juu ya mamiss wetu ila jana kanifanya nimtazame upya kabla sijampa support yangu kwa 100%! Eishh yaani hana soni kbs! Anaongea kupita kiasi, anafakamia mipombe utasema hajawahi kunywa?. Ilitakiwa jana asiingie hata kwa jaquzi! Anywe kiasi ili asome mazingira! Naamini oneal atakuwa amefadhaika sn, ukizingatia jmosi alivopanda palee juu na kucheza kama lap dancer!! Sidhani kama j3 atapona nomination for possible eviction.
WTF did I just read ...
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Naomba kuuliza hiv ile VIP membership unakua unaona scene gan za tofaut na hii ya kawaida cz nahis km hawa couples are havin more than wat we see...
 
P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
hii ni jumba la kutomb... tu leo naona kama feza ameshatomb... vile maana amelala na mshikaji leo, huu mchezo ungepigwa mrufuku tz maana hauna maana wanawazalilisha tu
Mmmh....acha uwongo...wameamka kitanda kimoja lakini hamna kilichotokea...hata ukiangalia kwenyeVIP section...embu usianze kumchafulia dada yetu jina
 
P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
Naomba kuuliza hiv ile VIP membership unakua unaona scene gan za tofaut na hii ya kawaida cz nahis km hawa couples are havin more than wat we see...
U get to c all the dirty scenes...showerhour....the sexing etc...
 
Verdy CB

Verdy CB

Senior Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
149
Likes
4
Points
35
Verdy CB

Verdy CB

Senior Member
Joined Mar 19, 2013
149 4 35
Mmhh! Mimi nafuatilia bba, sidhani kama kahamishia mapenzi bali naona wote wawili wana vutiwa na kila upande, kama unakumbuka fedha alimwambia big kuwa amependa kujiamini kwa oneal tangu siku ya kwanza, pia wamekuwa wakipigiana vote za crush date! Kiasi oneal kuwaomba wenzie nxt wk wampigie fedha bila kujua jana angetia maguu Rubies! Back to Elikem, feza alishasema hawezi kudate mtu wa umri wa chini yake! Ndo kisa cha elikem kujiweka kwa Fatima! Ila mm naamini kama kweli anapenda basi roho yake iko kwa Feza! Si pokello wala fatima. Nando aliomba kwa dilish na mtt akatoa nje. Vikaisha peacefully. Hata kwenye presentation yake alisema hawezi kumchukia demu kwa kumnyima cookies zake!! All in all jana feza kaniboaaa! Ndo nn kujilewesha vile sasa? Yaani I waz big fan of her, alinifanya nibadiri mtazamo wangu juu ya mamiss wetu ila jana kanifanya nimtazame upya kabla sijampa support yangu kwa 100%! Eishh yaani hana soni kbs! Anaongea kupita kiasi, anafakamia mipombe utasema hajawahi kunywa?. Ilitakiwa jana asiingie hata kwa jaquzi! Anywe kiasi ili asome mazingira! Naamini oneal atakuwa amefadhaika sn, ukizingatia jmosi alivopanda palee juu na kucheza kama lap dancer!! Sidhani kama j3 atapona nomination for possible eviction.
Labda n mbinu za kuonekana na watu na kubaki muda mrefu hata ile yake ya kuoga na hakeem
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
hii ni jumba la kutomb... tu leo naona kama feza ameshatomb... vile maana amelala na mshikaji leo, huu mchezo ungepigwa mrufuku tz maana hauna maana wanawazalilisha tu
kwani umeshikiwa mtutu wa bunduki kuangalia......
alietoka kunanilia...... ana alama usoni!!!!!!!
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Naomba kuuliza hiv ile VIP membership unakua unaona scene gan za tofaut na hii ya kawaida cz nahis km hawa couples are havin more than wat we see...
Mwanzoni walikuwa wameweka uncut kwamba kama kudos iko live ila wametoa wamebakisha tu kuoga...najuuutaaaa dola 9 yangu, kwa sasa hakuna jipya zaidi ya kuona wakioga kitu ambacho kwangu mimi si kipya sana. May be wakirudisha mambo yetu yaleee ya kudos
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Mwanzoni walikuwa wameweka uncut kwamba kama kudos iko live ila wametoa wamebakisha tu kuoga...najuuutaaaa dola 9 yangu, kwa sasa hakuna jipya zaidi ya kuona wakioga kitu ambacho kwangu mimi si kipya sana. May be wakirudisha mambo yetu yaleee ya kudos
Hahaha usinambie kumbe nothn mi walinambia kulipia mpka kwa crdt card nkaona mlolongo tena so which means watu wana do daily sema hatuonyeshwi.. Is it..??? Nliskia kina beverly na dilish wana wateta bolt and betty kua kila wakienda shawa wanapigana vitu
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Hahaha usinambie kumbe nothn mi walinambia kulipia mpka kwa crdt card nkaona mlolongo tena so which means watu wana do daily sema hatuonyeshwi.. Is it..??? Nliskia kina beverly na dilish wana wateta bolt and betty kua kila wakienda shawa wanapigana vitu
Hawajaweka, kulikuwa na clip 3 za betty na bolt wakila vitu ndani ya sjui ndo mnaita jakuzi au vipi (la kule bafuni), moja kwenye shower zingine ndani ya blanket....ila wamezitoa zote. Ka betty kanaonekana kana ny...g mshindo
 
P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
Hahaha usinambie kumbe nothn mi walinambia kulipia mpka kwa crdt card nkaona mlolongo tena so which means watu wana do daily sema hatuonyeshwi.. Is it..??? Nliskia kina beverly na dilish wana wateta bolt and betty kua kila wakienda shawa wanapigana vitu
Hahhahaaa....ni kweli betty na bolt wamesha do mara nyingi sana....angalia video yao kwenye blog ya mpekuzi wakiwa bafuni....loh
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Hawajaweka, kulikuwa na clip 3 za betty na bolt wakila vitu ndani ya sjui ndo mnaita jakuzi au vipi (la kule bafuni), moja kwenye shower zingine ndani ya blanket....ila wamezitoa zote. Ka betty kanaonekana kana ny...g mshindo
Yaan sio tu mshindo kale inaonesha zake ni ny..g mbinuko mi skapendi ni ivi kanavotupigia kura watanzania shwaini kbsa i bet betty and Motamma must leave Sunday.. Lile li bolt ka baba lenye nyumba kutwa kitambi waziiii na kuvaaa vaa mataulo tu ..mxiuuuuu!!!!!!!!!!!
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Hahhahaaa....ni kweli betty na bolt wamesha do mara nyingi sana....angalia video yao kwenye blog ya mpekuzi wakiwa bafuni....loh
Unajua nlikua nahisi tu i wsnt sure na nahisi km feza alivolala na oneal sku ya kwanza alitekenywa mana asubuhi kwenye nomination aliamka na chupi nyeupeeeee bas....!!!!!!! Nando ananiboa kitu kimoja mvivu sana matokeo yake anakua easy target....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Yaan sio tu mshindo kale inaonesha zake ni ny..g mbinuko mi skapendi ni ivi kanavotupigia kura watanzania shwaini kbsa i bet betty and Motamma must leave Sunday.. Lile li bolt ka baba lenye nyumba kutwa kitambi waziiii na kuvaaa vaa mataulo tu ..mxiuuuuu!!!!!!!!!!!
Wame do sana tu, hzo video walizoondoa alioneshwa hadi ametoa shuka yuko uchiiiiiii, moja walichange condom kama mara 3 hivi, ila ile ya kwenye bafu sidhani kama walitumia ndom. Betty anaweza kurudi na ujauzito hahahah
 
P

Prettyliar

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
P

Prettyliar

Member
Joined Jun 12, 2013
62 0 0
This evening it was almost unbearable how cute Feza and Oneal were together as they spent some quality time in the bedroom. The pair, who both had elephant animal headgear on, sat on opposite beds touching trunks; like two courting elephant calves. Aww, how adorable!

The pair chatted with each other about trust. The Tanzanian assured her new love interest that she has complete faith in him as a person. The pair also talked about what has attracted them to each other. “Most guys try too hard but you don’t, that’s why I like you,” Feza said.

But despite the Ruby twosome spending a lot of time together and clearly having great chemistry together; they have yet to make things official between them. Come on you two, what’s the hold up?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742