biasharaTz
Senior Member
- Apr 14, 2016
- 163
- 79
Habari wakuu!
Kuna fenicha zifuatazo zinauzwa
1. Meza za kisasa saizi ya kati mbili (2)@200,000Tshs
2. Viti vya kuzunguka vya plastiki na kitambaa rangi nyeusi viwili (2)@130,000Tshs
3. Viti vya kawaida vya chuma na kitambaa cheusi viwili (2) vinauzwa kwa bei @90,000Tshs
Muda viliotumika ni miezi 8 tu bado vina hali nzuri sana
Maongezi yapo
Mawasiliano 0755 411 455
Vinapatikana Kigamboni
Kuna fenicha zifuatazo zinauzwa
1. Meza za kisasa saizi ya kati mbili (2)@200,000Tshs
2. Viti vya kuzunguka vya plastiki na kitambaa rangi nyeusi viwili (2)@130,000Tshs
3. Viti vya kawaida vya chuma na kitambaa cheusi viwili (2) vinauzwa kwa bei @90,000Tshs
Muda viliotumika ni miezi 8 tu bado vina hali nzuri sana
Maongezi yapo
Mawasiliano 0755 411 455
Vinapatikana Kigamboni