Female and Men thoughts | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Female and Men thoughts

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Feb 24, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    The diagram demonstrates the THOUGHTS in a female and male brain during the simple question: "Shall we go for a party?"



    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Thank God am a woman
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Thank god you created me a MALE specie
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Thank god im a man.
    Sina muda wa ku complicate mambo.
     
  5. d

    damn JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    damn !!!!!!!!!!
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    thats not complications thats called enjoyment :) but you wouldnt understand if you are a man..now would u?
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namshukuru MUNGU kwa jinsi nilivyo.Ila mmh hivi hapo kuna ukweli?
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ukweli upo tena sana. Na vitu vingine sijaviona (make ups, under-wears, perfumes etc). Ila pia ujue kuwa gharama yote inatuangukia sisi. Kama siyo kuhakikisha hivyo vyote viko home, basi hata kumshauri kipi kina-match na kipi au kusubiri (time wasting) ili vyote vipangiliwe vizuri etc. The gods must be crazy!!:confused::confused::confused:
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    kale kaglasi ka ulabu pale ndo kamenifurahisha sana.
    Tunafikiriaga hiyo tu, na ofcoz yale mambo yetu yaleee, yanakujaga baada ya hako kaglasi...a very very excussable wrong doing ofcoz!!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ka galss muhimu lakini nashukuru fikra zetu huwa ziko straight forward! Wa kwangu mie inadidi niongeze na gharama za umeme; hupiga pasi seti 4 mpaka tano tofauti! na huja kuivaaa moja bada ya kuwa zimejaribiwa zote! Sasa piga mahesabu mna mitoko minne kwa mwezi!:(
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    hahaaaaa so very true mkubwa!!!!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Namshukuru Mungu nimezaliwa Mwanaume na ninafikiri sana hii kitu.
    [​IMG]
    Bila hii usingizi hauji kabisaaaaaaa nawapongeza sana walio vumbua hii kitu Mungu uwabariki sana na uwaongezee maisha marefu waendelee kutupa raha na burudani ndani ya ubongo wangu. Mungu washushie neema na faraja wote wanao tumia hii kitu. Amina.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160

    Hongera sana. Kuna watu wengine hawajawahi kugusa hiyo kitu. Ni wanaume pia na usingizi uko pale pale. In fwakti wanatafuta mahala pa kuuficha au kugawa!! Diversity ndiyo mwanzo na mwisho wa dunia:rolleyes:
     
Loading...