Female and Men thoughts


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
The diagram demonstrates the THOUGHTS in a female and male brain during the simple question: "Shall we go for a party?"



attachment.php?attachmentid=8340&stc=1&d=1266991161
 

Attachments:

Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
Thank god you created me a MALE specie
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Thank god im a man.
Sina muda wa ku complicate mambo.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
Thank god im a man.
Sina muda wa ku complicate mambo.
thats not complications thats called enjoyment :) but you wouldnt understand if you are a man..now would u?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Namshukuru MUNGU kwa jinsi nilivyo.Ila mmh hivi hapo kuna ukweli?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Namshukuru MUNGU kwa jinsi nilivyo.Ila mmh hivi hapo kuna ukweli?
Ukweli upo tena sana. Na vitu vingine sijaviona (make ups, under-wears, perfumes etc). Ila pia ujue kuwa gharama yote inatuangukia sisi. Kama siyo kuhakikisha hivyo vyote viko home, basi hata kumshauri kipi kina-match na kipi au kusubiri (time wasting) ili vyote vipangiliwe vizuri etc. The gods must be crazy!!:confused::confused::confused:
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
kale kaglasi ka ulabu pale ndo kamenifurahisha sana.
Tunafikiriaga hiyo tu, na ofcoz yale mambo yetu yaleee, yanakujaga baada ya hako kaglasi...a very very excussable wrong doing ofcoz!!!!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
Ka galss muhimu lakini nashukuru fikra zetu huwa ziko straight forward! Wa kwangu mie inadidi niongeze na gharama za umeme; hupiga pasi seti 4 mpaka tano tofauti! na huja kuivaaa moja bada ya kuwa zimejaribiwa zote! Sasa piga mahesabu mna mitoko minne kwa mwezi!:(
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Ka galss muhimu lakini nashukuru fikra zetu huwa ziko straight forward! Wa kwangu mie inadidi niongeze na gharama za umeme; hupiga pasi seti 4 mpaka tano tofauti! na huja kuivaaa moja bada ya kuwa zimejaribiwa zote! Sasa piga mahesabu mna mitoko minne kwa mwezi!:(
hahaaaaa so very true mkubwa!!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Namshukuru Mungu nimezaliwa Mwanaume na ninafikiri sana hii kitu.
beer.jpg

Bila hii usingizi hauji kabisaaaaaaa nawapongeza sana walio vumbua hii kitu Mungu uwabariki sana na uwaongezee maisha marefu waendelee kutupa raha na burudani ndani ya ubongo wangu. Mungu washushie neema na faraja wote wanao tumia hii kitu. Amina.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Namshukuru Mungu nimezaliwa Mwanaume na ninafikiri sana hii kitu.
beer.jpg

Bila hii usingizi hauji kabisaaaaaaa nawapongeza sana walio vumbua hii kitu Mungu uwabariki sana na uwaongezee maisha marefu waendelee kutupa raha na burudani ndani ya ubongo wangu. Mungu washushie neema na faraja wote wanao tumia hii kitu. Amina.

Hongera sana. Kuna watu wengine hawajawahi kugusa hiyo kitu. Ni wanaume pia na usingizi uko pale pale. In fwakti wanatafuta mahala pa kuuficha au kugawa!! Diversity ndiyo mwanzo na mwisho wa dunia:rolleyes:
 

Forum statistics

Threads 1,213,940
Members 462,417
Posts 28,495,995