Feedback: Kuhusu biashara ya mbuzi na ng'ombe

Feedback: Kuhusu biashara ya mbuzi na ng'ombe

Nilitegemea useme namna ulivyopangua mbinu za kitapeli na kuzima jaribio la kuibiwa kiujanja ujanja!

Sasa jambo hili la kuwasiliana na wateja mbona ni la kawaida sana katika bishara, au wewe unaliona ni kikwazo?
Bro hakuna utapeli niliokutana nao.japokuwa upo lakini in how utapeli unafanyika ebu fafanua kdg ili nijbu
Wanaopretend kuwa wateja wazuri, kumbe ni matapeli aidha wwnye lengo la kukuibia ama kukupotezea muda wako. Haujaahi kukutana na watu wa aina hiyo?
 
Nataka kuanza kufuga mbuzi,akili yangu inanituma ni mifugo isiyo na changamoto kubwa,hasa za kimagonjwa,nahitaji ushauri makini sana,nahitaji mbuzi wa mapacha,nataka kufuga kwa njia ya kuwaachia shambani wale majani wao bila kuwaletea,nataka kufanya kama ranch fulani ndogo?,naomba more deep details za ufugaji wake,najua hawapendi maji na banda lao ni vizuri liwe juu juu,palipo tandikwa mabanzi!...
SILLENT KILLER 2
 
Nataka kuanza kufuga mbuzi,akili yangu inanituma ni mifugo isiyo na changamoto kubwa,hasa za kimagonjwa,nahitaji ushauri makini sana,nahitaji mbuzi wa mapacha,nataka kufuga kwa njia ya kuwaachia shambani wale majani wao bila kuwaletea,nataka kufanya kama ranch fulani ndogo?,naomba more deep details za ufugaji wake,najua hawapendi maji na banda lao ni vizuri liwe juu juu,palipo tandikwa mabanzi!...
SILLENT KILLER 2
Mkuu salama Crocodiletooth kwa ushauri tu mbuzi wa pacha wale asili ni ngumu kdgo kupata kutokana mabadiliko y. maisha lakni mbuzi ni wazur san asikwambi mtu.
Unachotakiwa kama una lengo la kuanza na mbuzi 20-30 hakiki ni wale ambao hawajawahi kuzaa au walio zaa mara 1,pia mdume mawilh hata ukipata chotara haina shida.
Pia mbuzi huwa hapendelei maji sana ikitoke kwa bahati tu.
Kuhusu mabanda unaweza ukateneneza kwa mbao au masanzu lakini yale ya mbao ni mazur sana.
Karibu ndugu
0623297330 kwa maelezo zaid
 
Mkuu salama Crocodiletooth kwa ushauri tu mbuzi wa pacha wale asili ni ngumu kdgo kupata kutokana mabadiliko y. maisha lakni mbuzi ni wazur san asikwambi mtu.
Unachotakiwa kama una lengo la kuanza na mbuzi 20-30 hakiki ni wale ambao hawajawahi kuzaa au walio zaa mara 1,pia mdume mawilh hata ukipata chotara haina shida.
Pia mbuzi huwa hapendelei maji sana ikitoke kwa bahati tu.
Kuhusu mabanda unaweza ukateneneza kwa mbao au masanzu lakini yale ya mbao ni mazur sana.
Karibu ndugu
0623297330 kwa maelezo zaid
Asante sana mkuu!../ narudi shamba sitaki maisha ya mijini narudi kufuga na kulima lakini kufuga ni kwa 80%.
Nitakucheki kwa ufafanuzi zaidi.asante sana!
 
Back
Top Bottom