Feed back ya interview infinity...


I

Inosent

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
18
Points
0
Age
32
I

Inosent

Member
Joined Nov 19, 2012
18 0
naomba kama kuna mtu alifanya interview infinity anipejibu kama amepigiwa simu
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Kuna jamaa alifanya pale embu ngoja nimuulize thn utapata jibu kijana wangu!
 
A

aloycev

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
22
Points
0
A

aloycev

Member
Joined Aug 6, 2011
22 0
Wana usaili mingi sana wale, kama unaulizia ya tiGo, tiari washachagua watu
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,188
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,188 2,000
infinity ndo nini?
 
I

Inosent

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
18
Points
0
Age
32
I

Inosent

Member
Joined Nov 19, 2012
18 0
nisaidieni nijue kimoja kama nimekosa ajira niendelee na ujasiriamali
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Mkuu ni Position gani? Kama upande wa tigo nasikia bado
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Infinity ndo kitu gani................tunaomba adress yao basi ili tuwajue
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
infinity ndo kitu gani................tunaomba adress yao basi ili tuwajue

watu kati hawa
ni mawakala ambao tunaweza sema kama ni recruitment agency flan
hawa wanakuajiri onbehalf of tigo,wana'link' between workers and employers,,
wao wanachukua percent flani
si unajua mjin shule??
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
naombeni website yao hao INFINITY
 
I

Inosent

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
18
Points
0
Age
32
I

Inosent

Member
Joined Nov 19, 2012
18 0
daaaaaaaa najua bado ila kwa upande wa position ilikua ni tigo bima jaribuni kuwa uliza waliopata wamepata nafasi gani?
 
A

aloycev

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
22
Points
0
A

aloycev

Member
Joined Aug 6, 2011
22 0
daaaaaaaa najua bado ila kwa upande wa position ilikua ni tigo bima jaribuni kuwa uliza waliopata wamepata nafasi gani?
Hiyohiyo huduma ya bima, washachaguliwa hadi wa kuingia mtaani na wa kukaa kwenye simu....labda kama wataita kundi jengine baadae
 
I

Inosent

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
18
Points
0
Age
32
I

Inosent

Member
Joined Nov 19, 2012
18 0
jamani hizi interview za kiswahili nazo wanatubania mfano kazi za infinity tumefanya na tume kosa je huu ni uungwana au ndio kujuana
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,539
Top