Faza wife ako kasimama kweli....


S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Dah! kila siku zinavyozidi kwenda ndo maadili yanaporomoka.... weekend nilikua mahali kuna vijana kama wanne hivi wote wanaume....wamekaa kaunta wanataniana kuhusu wake zao......Mmoja kati yao akamwambia mwenzao..."Aisee Faza wife ako kasimama balaaa".... nilikua nameza kesto yangu kidogo inipalie maana sikutegemea kama mtu unaweza kumwambia mtu maneno yale..aiseee ni balaa..na nimechoka.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
kwa raha zao........
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Dah! kila siku zinavyozidi kwenda ndo maadili yanaporomoka.... weekend nilikua mahali kuna vijana kama wanne hivi wote wanaume....wamekaa kaunta wanataniana kuhusu wake zao......Mmoja kati yao akamwambia mwenzao..."Aisee Faza wife ako kasimama balaaa".... nilikua nameza kesto yangu kidogo inipalie maana sikutegemea kama mtu unaweza kumwambia mtu maneno yale..aiseee ni balaa..na nimechoka.
Labda kwa sababu walikuwa wamelewa halafu wanataniana ndiyo maana wamediriki kusema hivyo, ila vinginevyo ni jambo ambalo si la kawaida sana kwa mazingira yetu ya kibongo
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
hivi ni ajabu eeh? Ndo maana watu huona nimepinda bure
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
hakupigwa mtu chupa kweli hapo....
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
chezea tungi wewe lazima ulopoke tu..
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Sioni tatizo kubwa hasa kama walikuwa na story za kusifia wake zao yaani kila mmoja ameoa, pia ni vigumu kuwazuia marafiki zako kumtamani mkeo hasa kama ulitoka kabla ya Carolite Cream, Jaribu Soap, Mediven cream, etc pamoja na viwezeshaji ya kichina hapo naamini ulipata mke ua kama nyimbo za zamani za kina Wilson Peter Kinyonga zilivyosifia wa wakati ule, ila kwa uchache sasa wapo wale waliopewa elimu ya kujiamini mapema darasa la 4-7 ila kumtongoza na kumbemenda ndilo unaloweza kuzuia mkishirikiana na juhudi za mwenza wako.....Kuna usemi wa mtaani "KABLA YA NDOA NA MWANAMKE MZURI,MREMBO, MASHALAAH etc HAKIKISHA UNA BASTOLA AINA YA REVOLVER FULL 45 BULLETS NYUMBANI"
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
inategemea na jinsi walivyozoeana na utani wao
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Rejea maandiko haya utapata mwanga kidogo: Mithali 31:4 Ee Lemueli, Kunywa mvinyo hakuwafai wafalme, hakuwafai wafalme; Wala haifai wakuu waseme, Ki wapi kileo? 5 Wasije wakanywa na kuisahau sheria, Na kuipotosha hukumu ya mtu aliye taabuni. 6 Mpe kileo yeye aliye karibu na kupotea; Kampe divai yeye aliye na uchungu nafsini. 7 Anywe akausahau umaskini wake; Asiikumbuke tena taabu yake. "
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Hapo tayari mke wa mtu ajiandae kutokewa na shemeji!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
Hata mimi nilihisi kinachofata ni hicho nikaama kaunta...
hahahahahaha.....sasa hapo watu kama sie tunanyuti tuu unacheka na huyo jamaa aliyosema hivyo huku rohoni unaweka wazi kuwa huyu mke wake lazima nimgegede na tena hadi tigo nimle
 
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
1,195
Points
0
S

sarikoki

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
1,195 0
Rejea maandiko haya utapata mwanga kidogo: Mithali 31:4 Ee Lemueli, Kunywa mvinyo hakuwafai wafalme, hakuwafai wafalme; Wala haifai wakuu waseme, Ki wapi kileo? 5 Wasije wakanywa na kuisahau sheria, Na kuipotosha hukumu ya mtu aliye taabuni. 6 Mpe kileo yeye aliye karibu na kupotea; Kampe divai yeye aliye na uchungu nafsini. 7 Anywe akausahau umaskini wake; Asiikumbuke tena taabu yake. "
Hii naiprint kama ilivyo naikuza naifremu alafu naiweka sitingi rumu kwangu...... usiniulize kwa nini.
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top