Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,276
- 93,824
Hawez kujitokeza MAFWELE, AMETEKWA .
Agustino arushe connection mambo kwa ushahidi..!!
Daah isijekuwa ni ishu ya Mind game ili jamii iamini wanaowachukia na wanafikwa na matatizo? 🤔🤔Mafwele limemkuta jambo, naona Kanali Augustino Polepole anasema next target ni IGP wambura,halafu anasema kapita pale Kigamboni jana bado mdogowake yupo pale na wengine 8 wameshikiliwa pale
Inaonekana walienda kumtoa mchanga uliingia kwenye Jicho, sasa sijajua km ni ukweli au ni uzushiHuyo agustino amesema alichomfanya mafwele?
Naichukia ccm na wote machawa Ila nakiogopa sana kifo hasa pale kinapomkuta mtuNi kwa sababu hayajakukuta, kwa sababu ndugu yako hajatekwa au kupotezwa... au wewe mwenyewe sio muhanga..
Yaan wamemtoa mchanga kwenye Jicho au sio?Huko Club House Ruge anadai Jamaa wamemtoa MARINDA. Shughuli ilifanyika kwenye kambi mojawapo ya JW....!! Mliro alikuwa MTAZAMAJI .... ndiyo maana kaMUTE siku hizi!!
Acha unafiki..Naichukia ccm na wote machawa Ila nakiogopa sana kifo hasa pale kinapomkuta mtu
wapo madogo wa mtaani waliuwawa lakini siwezi kumuombea mtu kifo
Namuombea mabaya yote yamkute Samia na watu wake ,lakini kifo nakiogopa
ahahaha 😂 😂 😂Mlete Mafwele akanushe
Sasa Kwa mfano kaka yake Polepole anafaidika nini na mind game wakati mdogo wake kashikiliwa?Daah isijekuwa ni ishu ya Mind game ili jamii iamini wanaowachukia na wanafikwa na matatizo? 🤔🤔
Hayo ni mafaili nyeti ila yanavuja mimi sijui ngoja nisubirie next move ya Wambura akipasuka mtaroniMafwele limemkuta jambo, naona Kanali Augustino Polepole anasema next target ni IGP wambura,halafu anasema kapita pale Kigamboni jana bado mdogowake yupo pale na wengine 8 wameshikiliwa pale
Dah!Huko Club House Ruge anadai Jamaa wamemtoa MARINDA. Shughuli ilifanyika kwenye kambi mojawapo ya JW....!! Mliro alikuwa MTAZAMAJI .... ndiyo maana kaMUTE siku hizi!!
Ngoja atoke aseme kilichomkutaDah!
Basi huyu Ndugu wa Polepole ni mtu hatari sana..
Maana ile gang ya Mafwele nao ni njemba, isitoshe Fwele Boy muda wote kazungukwa na watu wa kazi, kama jamaa waliweza kumkamata.. au kumkaribia na kumdhuru kwa namna yeyote.. basi huyu Augustine inaelekea crew yake si ya mchezo....
Huyo ni johnthebaptist mwenyewe.Aisee kweli maisha yanabadilika ,Leo wewe Etwege unafuatilia mpaka page ya Chadema blood??
Ndio maana mnaambiwa Kila siku jitahidini kuishi kwa haki, ukiwa Dunia hii usijivune Dunia inaweza kukufanya chochote muda wowote,
Now day tupe wote tunalia.
Nimeona muraa wa TFF anasema huyo afande tajwa wajeda wamemfukva mtaro..😬Hizi habari zimeandikwa pia na
Rachel Dangwa na Kigogo ngoja tupate verification ya Mange
Na itakuwa karekodiwa..Nimeona muraa wa TFF anasema huyo afande tajwa wajeda wamemfukua mtaro..😬
Kavuliwa ubingwa na wajeda.
hao wote walishakufaKasema na mdude yupo pale kataja na no ya nyumba kigamboni.
Kwanini unasema hivyo?hao wote walishakufa