Fastjet still awaits clearance for Nairobi flights as results again improve

Fastjet still awaits clearance for Nairobi flights as results again improve

Hahaa polee sana,,watu wa mombasa wanapitisha bizaa za azam kila kukicha kupitia Tanga,,ama kwa njia za vichochoroni ama halali...all in all they need azam products..
Pole kwa sababu gani?
Mimi sina pingamizi yoyote, nashangaa kwa nini usiwajibu hao watu waliotoa hizo comments kuhusu Azam?
Sio mimi...

https://www.jamiiforums.com/kenyan-news/723529-dangote-to-set-up-powder-milk-factory-3.html

Nafkiri ni kuanzia page 3 hapo.
 
Asikudanganye mtu, bidhaa za Azam mbovu sana haswa juice. Bongo huwa inatumika tu na walalahoi lakini watu wenye hela zao hutumia aidha bidhaa kutoka Afrika Kusini ama Kenya.
Ndo maana hata hazipatikani huku Kenya.
Hao kweli wanaweza shindana na soko la huku ambako ushindani ni baina ya kampuni zinazoweza kuproduce bidhaa za hali ya juu na kwa bei nafuu?
 
The guy looks fellow Tanzanians with disdain, he never engage them on any conversation and has been learning a lot from Kenyans. If you follow the whole thread, he's had quite a bunch of learning. But I might agree with him, there is not much to derive from other Tz guys, have you seen the kind of contribution they've been attempting in this thread.....So so pathetic.

Sure. Though he always avoids real discussion himself. He says something ridiculous, you corner him up, he goes round and round in circles and finally tries to change the subject into something else. You realize this 'am playing with your emotions' thing is a pathetic attempt to change the subject right?
 
Huyu jamaa Geza yuko lonely sana, ni attention yeye hutafuta humu na arguements zisivyo na vigezo vyovyote
 
Asikudanganye mtu, bidhaa za Azam mbovu sana haswa juice. Bongo huwa inatumika tu na walalahoi lakini watu wenye hela zao hutumia aidha bidhaa kutoka Afrika Kusini ama Kenya.

Acha kupotosha umma,,bidhaa za azam zingekuwa mbovu nchi za Burundi,Rwanda,DRC,na Zambia wangekuwa wamezipiga marufuku,,lakini bidhaa hizi ndiyo tegemeo kwao..Azam ni mkombozi wa EA.
 
Ndo maana hata hazipatikani huku Kenya.
Hao kweli wanaweza shindana na soko la huku ambako ushindani ni baina ya kampuni zinazoweza kuproduce bidhaa za hali ya juu na kwa bei nafuu?

Hazipatikan kenya kwa wingi kutokana na woga wa wakenya kushindana kibiashara,,na trust me azam akiingia kenya atauwa viwanda vingi huko kwenu..kwa taarifa yako Azam analisha Burundi,Rwanda,Congo na Zambia...
 
Acha kupotosha umma,,bidhaa za azam zingekuwa mbovu nchi za Burundi,Rwanda,DRC,na Zambia wangekuwa wamezipiga marufuku,,lakini bidhaa hizi ndiyo tegemeo kwao..Azam ni mkombozi wa EA.

Unaelewa maana ya neno quality, kupatikana kwake Congo sio issue bali ubora ndioa nazungumza kuhusu. Hivi leo nenda kanunue juice ya Ceres na ya Azam halafu ulinganishe.
 
Hazipatikan kenya kwa wingi kutokana na woga wa wakenya kushindana kibiashara,,na trust me azam akiingia kenya atauwa viwanda vingi huko kwenu..kwa taarifa yako Azam analisha Burundi,Rwanda,Congo na Zambia...

Angalia nchi zinazotumia hizo bidhaa.....ni nchi zisizo na better alternative kama Kenya.
 
Unaelewa maana ya neno quality, kupatikana kwake Congo sio issue bali ubora ndioa nazungumza kuhusu. Hivi leo nenda kanunue juice ya Ceres na ya Azam halafu ulinganishe.

Nimeshaijarib hiyo juice na sijaona kipya,,azam juice ziko poa sana,,na kama ni quality basi huo ubora utakuwa wakikenya manake Zambia,Burundi na Rwanda hawautambui?
 
Angalia nchi zinazotumia hizo bidhaa.....ni nchi zisizo na better alternative kama Kenya.

Alternative? Ivi unataka kuniambia hakuna makampuni mengine ya bidhaa kama za azam yanayozalisha au kupeleka bidhaa zake kwenye hizo nchi? Ukwel utabaki pale pale Azam products ziko vizuri...
 
Azam yuko poa, tuondoe juice twende kwenye bidhaa zingine. Bado yuko poa sana Kenya wanaogopa maana makampuni ya hao wazungu yatafungwa
 
Nimeshaijarib hiyo juice na sijaona kipya,,azam juice ziko poa sana,,na kama ni quality basi huo ubora utakuwa wakikenya manake Zambia,Burundi na Rwanda hawautambui?

Wewe umefunikwa kama wenzio na ushabiki wa kizalendo ambao ndio unafanya nchi yenu inachelewa sana hata baada ya kuwa na raslimali za kila aina. Huu ushabiki wenu wa kizalendo uliniboa sana kipindi nafanya mradi fulani Bongo. Yaani unakuta kampuni za Kitanzania zinavumiliwa sana wakati zinafanya umagumashi, hamna uwajibikishaji eti kwa sababu ni kampuni ya mzawa, sasa inakua leseni ya kuharibu. Mimi kama Mkenya hatujazoea hii, ukichemsha kwetu unavurugwa. Mara ya kwanza nilipiga kazi kwa bidii nikiwa na ule uoga wa Kikenya, halafu nashangaa CEO pamoja na viongozi wa kampuni wamelegea na hawaonyeshi kutokujali hata miradi ikichelewa, yaani ni simple tu hadi hata mimi ikabidi nilegeze maana uongozi wa kampuni umelala pia na siku zote wanavumiliwa eti wazawa..
 
Alternative? Ivi unataka kuniambia hakuna makampuni mengine ya bidhaa kama za azam yanayozalisha au kupeleka bidhaa zake kwenye hizo nchi? Ukwel utabaki pale pale Azam products ziko vizuri...
Poa ndugi/dada.
Lakini sio sisi wakenya tuliosema hivo. Mbona huelewi?
Ni wabongo hapa:
https://www.jamiiforums.com/kenyan-news/723529-dangote-to-set-up-powder-milk-factory-3.html
hao ndio waliotoa malalamiko hizo. Si ukafungue, ukasome mwenyewe link hiyo halafu uwajibu hao wenzako? Sisi tulikuwa tukiwanukuu tu.
 
Wewe umefunikwa kama wenzio na ushabiki wa kizalendo ambao ndio unafanya nchi yenu inachelewa sana hata baada ya kuwa na raslimali za kila aina. Huu ushabiki wenu wa kizalendo uliniboa sana kipindi nafanya mradi fulani Bongo. Yaani unakuta kampuni za Kitanzania zinavumiliwa sana wakati zinafanya umagumashi, hamna uwajibikishaji eti kwa sababu ni kampuni ya mzawa, sasa inakua leseni ya kuharibu. Mimi kama Mkenya hatujazoea hii, ukichemsha kwetu unavurugwa. Mara ya kwanza nilipiga kazi kwa bidii nikiwa na ule uoga wa Kikenya, halafu nashangaa CEO pamoja na viongozi wa kampuni wamelegea na hawaonyeshi kutokujali hata miradi ikichelewa, yaani ni simple tu hadi hata mimi ikabidi nilegeze maana uongozi wa kampuni umelala pia na siku zote wanavumiliwa eti wazawa..

Umeamua kukimbia hoja ya msingi na kujificha kwenye iki kivuli cha uwajibikaji? Kwa nn usianzishe uzi mpya kabisa mkuu?
 
Wewe umefunikwa kama wenzio na ushabiki wa kizalendo ambao ndio unafanya nchi yenu inachelewa sana hata baada ya kuwa na raslimali za kila aina. Huu ushabiki wenu wa kizalendo uliniboa sana kipindi nafanya mradi fulani Bongo. Yaani unakuta kampuni za Kitanzania zinavumiliwa sana wakati zinafanya umagumashi, hamna uwajibikishaji eti kwa sababu ni kampuni ya mzawa, sasa inakua leseni ya kuharibu. Mimi kama Mkenya hatujazoea hii, ukichemsha kwetu unavurugwa. Mara ya kwanza nilipiga kazi kwa bidii nikiwa na ule uoga wa Kikenya, halafu nashangaa CEO pamoja na viongozi wa kampuni wamelegea na hawaonyeshi kutokujali hata miradi ikichelewa, yaani ni simple tu hadi hata mimi ikabidi nilegeze maana uongozi wa kampuni umelala pia na siku zote wanavumiliwa eti wazawa..

wewe nawe tumechoka na hizi porojo zako.eti ooh nilifanya kazi tz ktk mradi fulani and blabla.yaonekana umepapenda sana tz na unajuta mkataba wako kuisha.kama vp si urudi tu bongo uweke makazi ya kudumu kama wakenya wenzako.kiroho safi tu.
 
Poa ndugi/dada.
Lakini sio sisi wakenya tuliosema hivo. Mbona huelewi?
Ni wabongo hapa:
https://www.jamiiforums.com/kenyan-news/723529-dangote-to-set-up-powder-milk-factory-3.html
hao ndio waliotoa malalamiko hizo. Si ukafungue, ukasome mwenyewe link hiyo halafu uwajibu hao wenzako? Sisi tulikuwa tukiwanukuu tu.

Naona umekosa hoja,,kwa taarifa yako bidhaa kupata malalamiko ya ubora kwa baadhi ya wateja na kwakipind fulani ni jambo la kawaida kwenye biashara yoyote,,how many times cocacola,pespsi,makampuni ya sim kama samsang,iphone,makampuni ya magari kama toyota na honda yamekuwa yakilalamikiwa kuhusu ubora? Kuna wakati toyota walilazimika kurudisha kiwandani baadhi ya magari yako kutokana na matatizo ya kiufundi na malalamiko ya wateja,,je hii ina halalisha kuwa bidhaa zote za toyota ni mbovu? Ivi wewe hujawahi kutoridhishwa na huduma fulani au bidhaa fulani bila kujali bidhaa hiyo ni ya kenya au nchi nyingine? Hizi ni changamoto za kibiashara na zinawapata makampuni mengi duniani,,na changamoto hizi ndiyo njia yakuboresha huduma na bidhaa so my friend acha kukomalia ishu ya malalamiko ya wateja kukwepa ukweli...!
 
wewe nawe tumechoka na hizi porojo zako.eti ooh nilifanya kazi tz ktk mradi fulani and blabla.yaonekana umepapenda sana tz na unajuta mkataba wako kuisha.kama vp si urudi tu bongo uweke makazi ya kudumu kama wakenya wenzako.kiroho safi tu.

Hahaha!! inanilazimu kurudia huo wimbo maana mnapost yale yale, ugomvi ni ule ule siku zote, wewe nilikupa changamoto unywe Ceres ya SA na ulinganishe na ya Azam, ulibaki kuishia mitini ulielewa ukweli.
 
Back
Top Bottom