FASTJET- Kumbe hawatanii


chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Binafsi niliambiwa maneno hayo tena JKNIA , na nilishangaa. Lakini naona ukitaka kuwaibia watu chukua kitu kilekile weka bei tofauti moja kubwa sana na nyingine inayostahili kama wahindi wa tz wafanyavyo alafu utaona
 
C

chakochetu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
108
Points
0
C

chakochetu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
108 0
wafanyabiashara wengi Tanzania wamezoea kuweka bei bila kujali hali ya soko,mfano kila siku bei zinapandishwa kwa visingizio vya thamani ya dola kupanda,siku thamani ya dola ikishuka hapa tanzania hakuna mfanyabiashara anayeshusha bei .!!!!,hili ni fundisho kwa wafanyabiashara kupanga bei kwa kuangalia hali halisi ya maisha ya wananchi.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
wafanyabiashara wengi Tanzania wamezoea kuweka bei bila kujali hali ya soko,mfano kila siku bei zinapandishwa kwa visingizio vya thamani ya dola kupanda,siku thamani ya dola ikishuka hapa tanzania hakuna mfanyabiashara anayeshusha bei .!!!!,hili ni fundisho kwa wafanyabiashara kupanga bei kwa kuangalia hali halisi ya maisha ya wananchi.

Utaona January maana ndo miezi ya kupanda kwa dola. Visingizio sasa hata BOT wanachekesha
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,320
Points
1,225
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,320 1,225
I have experienced it,It's better than the high end costs airlines.Long live Fast Jet
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 195
Kimsingi najua FastJet wanapigwa vita sana, mpaka tume ya ushindani nimesikia kuwa wamelalamikiwa huko kwa bei zao chee. Halafu kitu kimoja labda na wengine hawajastukia, mi naona Precision wana bei ya ajabu mno, wanafanya usafiri wa ndege uonekane anasa, wakati ni basic need. Kukaa Arusha mpaka Dar huwa kunnichosha, sina kitu cha kushangaa shangaa njiani zaidi ya bongo movie, ambayo hata si mpoenzi wake.

Wabongo wataendelea kusema na kuchonga maneno, lakini mi naona nimeshapata usafiri wa uhakika, na kamia ni mzigo kilo nyingi, nitautuma tu na DHL tukutane mbele kwa mbele, then mi nispend lisaa limoja na nusu tu angani. got matters to attend to. Viva FastJet. Ila rekebisheni ofisi yenu ya booking Arusha, imekaa kushoto naona.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,104
Points
1,195
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,104 1,195
Precisionair tafuteni plan B
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,838
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,838 2,000
WAKOMBOZI WAJE na DODOMA huku wenzao twataabika!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Kazi ndio imeanza,jokes aside!!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Kimsingi najua FastJet wanapigwa vita sana, mpaka tume ya ushindani nimesikia kuwa wamelalamikiwa huko kwa bei zao chee. Halafu kitu kimoja labda na wengine hawajastukia, mi naona Precision wana bei ya ajabu mno, wanafanya usafiri wa ndege uonekane anasa, wakati ni basic need. Kukaa Arusha mpaka Dar huwa kunnichosha, sina kitu cha kushangaa shangaa njiani zaidi ya bongo movie, ambayo hata si mpoenzi wake.

Wabongo wataendelea kusema na kuchonga maneno, lakini mi naona nimeshapata usafiri wa uhakika, na kamia ni mzigo kilo nyingi, nitautuma tu na DHL tukutane mbele kwa mbele, then mi nispend lisaa limoja na nusu tu angani. got matters to attend to. Viva FastJet. Ila rekebisheni ofisi yenu ya booking Arusha, imekaa kushoto naona.
Nakubaliana na wewe mkuu Endangered Ile ofisi ya Arusha iko sehemu mbaya!!!Parking place ni issue place!!!
 
Last edited by a moderator:
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,072
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,072 2,000
yeyote aliyewahi kuwaza au kusema hii maneno nakiri wazi huyu ni maskini wa akili na asipiangalia atakufa maskini .
Unajua tena watz wengi hupenda kujipa status ambazo sio zao na ndio maana mtu ana hela kiasi ambazo akizitumia vizuri ana move from one stage ya maisha to another lakini kwa kupenda kujipa status ambazo si zao na kutojitambua mtu anafanya kitu kuridhisha nafsi za wengine
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,072
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,072 2,000
Binafsi niliambiwa maneno hayo tena JKNIA , na nilishangaa. Lakini naona ukitaka kuwaibia watu chukua kitu kilekile weka bei tofauti moja kubwa sana na nyingine inayostahili kama wahindi wa tz wafanyavyo alafu utaona
Ndio maana wahindi wanapiga ela ndefu na kutajirika kwa kuwa wamesoma alama za nyakati, unakuta fundi radio wa kihindi ukimpelekea radio yako atakutengenezea kwa 60,000 lakini sehemu nyingine unakuta 10,000 sasa ukifanya window shopping kabla mtu anaona huyu wa 60,000 ndio fundi
 

Forum statistics

Threads 1,285,692
Members 494,726
Posts 30,870,375
Top