Mkuu hebu angalia hii hali....
Wewe ni mwanaume, na umetoka kwa Da Sophy....unafika nyumbani unadaiwa haki.......
Mkuu labda humfahamu 'Da Sophy'....habakizi kitu 😛eace:Hahahaaaaa!!!! mkuu, unaanzaje ku-fake?
Watu wanakuwa wamekamuliwa kwa akina da sophy lakini wakurudi angalao povu tu linatoka bana!! tehe tehee!!
Hahahaaaaa!!!! mkuu, unaanzaje ku-fake?
Watu wanakuwa wamekamuliwa kwa akina da sophy lakini wakurudi angalao povu tu linatoka bana!! tehe tehee!!
Mkuu labda humfahamu 'Da Sophy'....habakizi kitu 😛eace:
Bht trying to be gender sensitive.hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa you two jamani ndo nini lakini????
Bht trying to be gender sensitive.
...Sidhani kama ni automatic, kuna mtu aliwahi kuniambia huwa mnaisikilizia tangu mbali ainaanzia, kibamba, mbezi, kimara, ubungooooo mara kitu mahali pake......ile kitu si huwa inakuja automaticallly :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
...Sidhani kama ni automatic, kuna mtu aliwahi kuniambia huwa mnaisikilizia tangu mbali ainaanzia, kibamba, mbezi, kimara, ubungooooo mara kitu mahali pake......
Hahahaaaaa!!!! mkuu, unaanzaje ku-fake?
Watu wanakuwa wamekamuliwa kwa akina da sophy lakini wakurudi angalao povu tu linatoka bana!! tehe tehee!!
Haahahhatwaogopa kuachwa, pia uvivu ha ha ha ha ha:yuck:
duh JF kiboko! Da Sophy keshakuwa 'kielezi'? au SI Unit? balaaa
au ndo bunduki haikokiki kabisa!!
Hahahaha sasa jamani kwani Da Sophy akikamua, shemeji naye anakuja kufake home? yeye si anaishia kustrike tu kwa madai ya kugoma? Maana anajua akitoa povu atashtukiwa ati!! au ndo bunduki haikokiki kabisa!!
Nimegundua wengi ni wabakaji hapa!!!! inakuwaje hujui kama mpenzio bado hajafika au keshamaliza????:angry:
Ha hahaha,umenimaliza kwa kicheko mkuu.
Sasa kwa mtindo huu kumbe ndoa zinavunjika kwa vitu vidogo ambavyo haviwekwi bayana.Kama mwenzako anafika halafu hujui,it hujui kumfurahisha kwa kuwa hauko attentive