Fair play

Fair play

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Posts
11,481
Reaction score
1,372
[h=6]SAMAHANI SINA NIA YA KUANDIKA LUGHA CHAFU ILA HII NILIISIKIA NIKASHANGAA. Jamaa mmoja alikuwa anasema eti kwenye mpira huwa wachezaji wanabadilishana jezi baada ya mechi kama ishara ya fair play. Je kwako wewe hapo ungekuwa kila ufanyapo mapenzi mnabadilishana chupi kuonesha fair play, hadi sasa ungekuwa na chupi ngapi za watu???? hahahah hahaaaa mm cjui. Naomba kuwasilisha hoja!!![/h]
 
Zingebakia idadi sawa ila aina tofauti tofauti
 
isingewezekana coz chu.. za kiume na zza kike ni tofauti na maumbile ni tofauti
 
Back
Top Bottom