Faida za kuvaa soksi wakati wa kufanya mapenzi

Faida za kuvaa soksi wakati wa kufanya mapenzi

barwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Posts
238
Reaction score
160
Wana jamvi,

Nimesoma utafiti toka Chuo kikuu cha Wageningen nchini Uholanzi,watafiti hao wamegundua kua uvaapo soksi/mvaapo soksi miguuni wakati wa kugegedana hufanya mechi kua kalina ya muda mrefu,yani from 50% to 80%,Tafiti hii ni nafasi tosha kwa wanaume wa Dar na imani mkitoka kwenye pweza mkaingia kwenye soksi gem itakua kali zaidi ya jana na juzi.
 
Hahahahahha utafiti uongezee na mataulo na mablanket ahahahahahah
 
Back
Top Bottom