Faida za kulala bila nguo

Faida za kulala bila nguo

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,403
Reaction score
7,904
Kulala na mpenzi wako mkiwa uchi inasaidia kuondoa STRESS na kuongeza homone ya upendo (oxytocin hormone).

lala Uchi na mpenzi wako ili kuondoa STRESS.
FB_IMG_1629395056006.jpg
 
Hapo yakiripuka mabomu kama yale ya Gongolamboto au Mbagala ndio utakapojua kuwa hiyo sio faida!
 
Tunao ishi makete na nyumba zetu hazina viyoyozi tunaitwa huku
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom