Faida tano (5) za kutofanya mapenzi kwa muda mrefu

Faida tano (5) za kutofanya mapenzi kwa muda mrefu

Vyakula asilia,mazoezi na mengineyo.Zamani mzee akisema ana hamu na tikiti maji,analetewa zima na analimaliza,sasa hivi hilo tikiti kwasababu ya maisha kua magumu,tunakula watu kumi,wakati upande wa mazoezi,wao ilikua ni deile,hakukua na bodaboda wala taxi,mtu anaenda kulima umbali wa kilomita 30 au 40 analima na anarejea kwa miguu.Zamani nasasa si sawa,sasa hivi kilakitu ni cha kisasa labda maji tu huko vijijini ndo asilia.
Umesema sahihi sana Mkuu

Hata wakati ule tunasoma Shule ilikuwa tunatembea kilomita 15 kwenda Shule na 15 kurudi hadi tumemaliza Masomo

Vyakula hivi vya GMO vimefanya tuwe wavivu na kukosa nguvu kabisa.

Sahivi unaweza Kulala na mpenzi wako ukaishia kupiga viwili tu usiku mzima 🙌
 
Wazee wengi wa zamani waliweza kuwa na wake zaidi ya 3, na wengi walifariki wakiwa na umri wa miaka 80+

Umegundua nini hapo??

Usiache tendo, hata kama ukiwa unaumwa hakikisha hata kimoja unapiga
Hahaha
 
Tundu Lissu, Polepole, Mpina na Heche wana confidence top-notch, naanza kuwafuatilia.
 
Kwa iyo mkuuu hii haituhusu sisi tulio kwenye ndoa??!
Usijitoe ufahamu kwani kwenye ndoa ndio mnafanya kila siku? Labda uwe umeoa jana na hamjawahi kulana, lkn ndoa nyingi zimejaa kukijahi kwa kweli tena umkute mtu asiyejua ufundi ndio utakuwa hufanyi week,..
 
Back
Top Bottom