Faida irudi kwa muda gani ili uwekezaji uwe reasonable?

PRINCEd

JF-Expert Member
Dec 14, 2015
847
1,000
Wanauchumi na wafanya biashara, karibuni hapa tujadiliane, mfano uki invest milion mbili, inatakiwa irudi kwa muda gani ( maximum time) ili kidogo uonekane ni uwekezaji condusive na ni Reasonable......especially kwa biashara ndogo za kudunduliza.....

Naomba majadiliano tafadhal mweny uelewa na ujasiliamali.....
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
labda ungesema biashara ya aina gani? ila mara nyingi ndani ya miezi sita ndiyo unaweza kuona faida
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,346
2,000
Nadhani inategemea na biashara husika mkuu, ngoja wajuvi waje watiririke.
 

Smart Technician

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
516
1,000
Ukiwekeza kwenye biashara ya kuleta mazao sokoni mfano waweze kununua mahindi vijijini na kuleta mjini piga mahesabu kabisa uliza bei ya usafiri na ghalama ya kuuzia mazao kisha ndo uende ukanunue mazao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom