Faida 9 za kufanya mapenzi angalau mara moja kwa wiki

Faida 9 za kufanya mapenzi angalau mara moja kwa wiki

ha ha ha ungekubali tu mie ni king'anga' usipime....!!!
kupe cha mtoto.

ha ha,unapewa kimoja tu kireeeefu,...ham lazima iishe.
kuna watu wanapenda kwenda raundi kibao,2+,wanaona sifa.

Piga moja tu ya maana kwa afya,,,,maisha matamu sana haya
 
Nafikiri kuna faida zaidi ya hizo na ni kweli kabisa
 
KAMA ZINAFAHAMIKA ITAKUWA VEMA LAKINI SIYO MBAYA KUJIKUMBUSHA. (TAFSIRI)


  1. Mwili kukingwa na kupata mafua ya marakwa mara kwasababu ya kinga mwili inayopambana na maambukizi itwayo imunoglobini A
  2. Wanawake hupata mzunguko wa hedhi usiyobadilika badilika kwasababu ya kupata homoni maalumu za mwanaume zittwazo filemoni.
  3. Mwili kuwa imara kupambana na msongo wa mawazo.
  4. Kushusha mapigo ya moyo yaliyo juu, hii hukufanya ujiepushe na kupata magonjwa ya moyo.
  5. Kuondoa mafuta yenye madhara mwilini na kutengeneza mafuta yenye manufaa mwilini.
  6. Kuteneneza muonekano mzuri wa misuli ya mapajani namwili kwa ujumla.
  7. Kuongeza homoni ya kike itwayo istrojeni, hii humfanya mwanamke kuwa mrembo.
  8. Huongeza uwezo wa kutunza kumbukumbu kwenye ubongo, kwasababu ya mzungumko mzuri wa damu wakati wa kufanya mapenzi
  9. Huongeza morali ya kazi na kufanya kujisikia vizuri kimawazo.


yaani nimeshaipata dictionary wewe ndo tafsir duh!!!!!!
 
ha ha,unapewa kimoja tu kireeeefu,...ham lazima iishe.
kuna watu wanapenda kwenda raundi kibao,2+,wanaona sifa.

Piga moja tu ya maana kwa afya,,,,maisha matamu sana haya

Sio sifa ni kiu haiishi......!!!
 
duuuuu wenzangu na mie sijui itakuwaje
 
Mie valuu inanitisha rangi, naona kama naunguza maini

Ila nikipata kale ka chupa kadogo basi burudaniiiii

Hapo hata aje kiranga tutadiskasi kwa maingiishi tu

Ha ha mei bi Valuu Konyagi noma Kongosho bana wacha kunipeleka mkenge
 
Back
Top Bottom