Faida 9 za kufanya mapenzi angalau mara moja kwa wiki

Faida 9 za kufanya mapenzi angalau mara moja kwa wiki

for me i think once per week is enough!tujalini afya ndugu zangu
 
Once per week??? mbona kiduchu hivo....
kuna madhara yoyote kufanya mapenzi kila siku?

Kila siku?
mme wako atakufa mapema,reference ni Simba dume.

yeye ana ejaculate mara nyingi (5)+ kwa siku,kwa sababu hiyo
anawahi sana kufa kuliko simba jike (mke wake).

Mie sitaki kufa mapema mwaya,...kamoja tu kwa week/mwezi.
 
Asante kwa ushauri, vipi yule anepiga puchu, faida ziko sawa kwa wote.?
 
naamini kilichoandikwa ni kweli maana Tangu Ijumaaa, jumamosi na Jumapili nilikua na kazi moja, leo nimefika job niko so fressssssssh, hata mtu akinipigia kelel wala sikwaruzani nae, hata mtu akinitusi hapa jukwaani simjibu, asante sana Little Angel kwa dozi nzuri
 
Last edited by a moderator:
Kila siku?
mme wako atakufa mapema,reference ni Simba dume.

yeye ana ejaculate mara nyingi (5)+ kwa siku,kwa sababu hiyo
anawahi sana kufa kuliko simba jike (mke wake).

Mie sitaki kufa mapema mwaya,...kamoja tu kwa week/mwezi.

Masikini namuua mwanaume wangu, nifanyeje sasa....
can't leave without it mie!!!!
 
Preta yaani kumbe na wewe kama mimi jumapili kiingereza kinakuwa "off" hhahahaha
 
hii ni kwa walio balehe au wanandoa.
Ni kwa wote dada. Kazi ni kazi tuu haijalishi umeoa au haujaoa. Ukitaka kujua ukweli wa jambo hili chunguza mwanamke ambaye mume wake kasafiri mwaka mzima hayupo home, utaona mwanamke anakuwa mkali mkali (hasira) hata kwa kitu kidogo kisicho taka kuwa mkali. Magundigundi mabaya jamani.
 
Ni kwa wote dada. Kazi ni kazi tuu haijalishi umeoa au haujaoa. Ukitaka kujua ukweli wa jambo hili chunguza mwanamke ambaye mume wake kasafiri mwaka mzima hayupo home, utaona mwanamke anakuwa mkali mkali (hasira) hata kwa kitu kidogo kisicho taka kuwa mkali. Magundigundi mabaya jamani.
hilo swali niliuliza makusudi ili kupata uhakika wa mindset yako kwa hiyo umeamua kuruhusu watoto wote wanaoanza kubalehe kufanya mapenzi,siku hizi vingine vinabalehe 10yrs ili waondoe hizo gundi,kwa hiyo umeruhusu mimba za utotoni na kuruhusu uasherati au nimekosea.Kwa style hii hawa minor waliojiunga jf ni haki yao kuweka thread zao kuulizia mwenendo na mstakabali wa love life hivo tusiwatukane because we ripe what we sow.
 
hilo swali niliuliza makusudi ili kupata uhakika wa mindset yako kwa hiyo umeamua kuruhusu watoto wote wanaoanza kubalehe kufanya mapenzi,siku hizi vingine vinabalehe 10yrs ili waondoe hizo gundi,kwa hiyo umeruhusu mimba za utotoni na kuruhusu uasherati au nimekosea.Kwa style hii hawa minor waliojiunga jf ni haki yao kuweka thread zao kuulizia mwenendo na mstakabali wa love life hivo tusiwatukane because we ripe what we sow.
Sijaruhusu watoto kuanza kufanya mapenzi wala kupata mimba za utotoni, Sayansi inasema tumia condom na watato hadi wa shule ya msingi wanafundishwa safer sex. Je hapo tusemeje? Tunafundisha kuwa karibu 90% ya maambukizi ya ukimwi ni kutokana na ngono zembe. Je tuwe tunadanganya kwa watoto? Sayansi haibagui inaeleza kilakitu wazi. Ila cha msingi tuseme wadogo zetu wawe na subira hayo mambo watayakuta. Concern yako nimeielewa vizuri.
 
Back
Top Bottom