Fahamu mambo mbalimbali kuhusu gari aina ya Subaru Forester

Fahamu mambo mbalimbali kuhusu gari aina ya Subaru Forester

RRONDO nimekusikia kaka!!!!

Mengi yamesemwa na wadau tayari, ni gari haswa kama "anaiweza" spea kwa sasa ni nyingi sana na mafundi wapo!!!!!

Kama nakumbuka vizuri kwenye facebook wana group ya subaru fans kama sio owners so huko anaweza kupata mengi zaid kwa experience ya waliozitumia!!!!!

Ila najua perfomance yake ni baab kubwa sababu nimeshakutana nazo road na kwa kweli nilikubali mziki wake!!!!
Asante sana mkuu nimeridhika na mawazo yako hadi sasa sina woga tena wa kummiliki huyo mfalme wa maspeed kwa road
 
Last edited by a moderator:
Ndugu i have this car kwa muda wa wiki tatu sasa ni very comfy, na spare zipo tu hata mwenge pale eg. Oil filter yake nimenunua 8000/- na vitu vingine sio ghali kiivo! Pia mafuta sio mbaya sana though yangu ni non turbo charger! From dar to iringa around 500km nimetumia less that 45ltrs! Jus try it its real comfidence in motion


Sent from my iPhone using JamiiForums app
Mkuu nina wasiwasi na hiyo filter ya 8000/- angalia wasikuharibie huyo mnyama!
 
Poa kaka hiyo ni model ya 2005 ila hata 2004 si mbaya


Sent from my iPhone using JamiiForums app
Dah mkuu hilo jina linanikusha Prison break at Sona.. by the way unaitwa na Sammy na Tbag.....
 
subaru inategemeana na model year na engine cc. kuna first generation,second generation kama hyo aliyotuma huyo member kwenye picha na third generation ambazo zipo za kuhesabu mjini hapa. iun terms of engine cc kuna aina tatu kama sio nne namely,ej18 ambyo ina 1800 cc non turbo,kuna ej20{ej20T} ambyo ni 2000cc non turbo na 2000cc turbo{T represents turbo}, na ej25{ej25T}.
katika ej25T kuna STI version which is tuned for perfomance that means kama mafuta kwako kidogo ya mawazao itakuwa inakupa pressure zaidi.
on my side i preffer second generation forester ya mwaka 2006 yenye ej20t maana ina perfomance nzuri na economic and comfortable.
 
altezza gita gari nzuri sana hata me nazpenda ila lina tatzo 1:at high speeds haiko balanced.maana power to weight ratio ni kubwa sana halafu braking yake ni ndogo so its likely to get an accident usipokuwa makini.infact hilo ni tatzo kwa altezza zote hasa hz ambzo zina high ride height.
1 thing to note wen unainunua ni hii,usinunue yenye logo ya lexus kwa mbele,hyo ni 6 cylinder,hizi za kwaida ni 4 cylinder which is yamaha tuned
 
Yakwangu mimi inatumia 1ltr/8 kms NOT ECONOMY . Ina turbo kwa kweli ni mashine ambayo sijutii kwanini nimenunua, spare zake ziko juu ila kwa hivi karibuni zimeanza kushuka bei nadhani ni kutoka na kuongezeka kwa subaru forester.

Spare yake ikifungwa ni nikama vile umefunga ndoa. Nina almost 4 years nayo tokea ninunue ,spare ambazo nimebadilisha ni shock abs tuu. Na zaidi ilikuwa ni fuel pump Labda na betri ambayo ni kawaida kufa .lakini mpaka sasa haijawai nisumbua ,barabarani wanaijua ikikupita we acha tuu iende maana speed na balance achana nayo.

Respect to FUJI HEAVY INDUSTRY.
 
altezza gita gari nzuri sana hata me nazpenda ila lina tatzo 1:at high speeds haiko balanced.maana power to weight ratio ni kubwa sana halafu braking yake ni ndogo so its likely to get an accident usipokuwa makini.infact hilo ni tatzo kwa altezza zote hasa hz ambzo zina high ride height.
1 thing to note wen unainunua ni hii,usinunue yenye logo ya lexus kwa mbele,hyo ni 6 cylinder,hizi za kwaida ni 4 cylinder which is yamaha tuned

Thanx mkuu umesomeka
 
kama unahitaji gari chukua subaru hiyo ni mashine nzuri spidi pamoja na balance mi natumia legacy touring wagon mambo mswano
 
Back
Top Bottom