Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,347
- 2,755
WhatsApp soon wataleta feature ya silence caller kwenye simu zetu kuweza kuzuia namba ambazo huzijui kukupiga simu kupitia WhatsApp.
Watumiaji wengi wa WhatsApp Kuna kipindi walikua wanalalamika Sana wanapigiwa simu na namba ngeni kupitia WhatsApp inawezekana ni wahindi, wachina, Watanzania nk ambazo ni simu za usumbufu.
Sasa WhatsApp ramsi wameachia feature inaitwa silence caller utaweza kuzui namba ngeni kuweza kukupigia simu kupitia WhatsApp.
ila utakua na uwezo wa kuona missed call namba Fulani either Tanzania, Kenya, India , Uganda imekupigia kupitia call iliyopo kwenye WhatsApp.
Lengo la hii feature ni kuweza kumlinda na kumu hakikisha usalama mtumiaji wa WhatsApp kwa kuweza kuzuia kupigiwa pigiwa simu Toka kwenye namba ambayo haja save na haijui
pia atakua na uwezo wa kupata notification namba Fulani imekupigia ivyo ataamua kama kumpigia au lah.
Ingia setting kwenye WhatsApp>> Kisha privacy>> silence caller >> weka On
Watumiaji wengi wa WhatsApp Kuna kipindi walikua wanalalamika Sana wanapigiwa simu na namba ngeni kupitia WhatsApp inawezekana ni wahindi, wachina, Watanzania nk ambazo ni simu za usumbufu.
Sasa WhatsApp ramsi wameachia feature inaitwa silence caller utaweza kuzui namba ngeni kuweza kukupigia simu kupitia WhatsApp.
ila utakua na uwezo wa kuona missed call namba Fulani either Tanzania, Kenya, India , Uganda imekupigia kupitia call iliyopo kwenye WhatsApp.
Lengo la hii feature ni kuweza kumlinda na kumu hakikisha usalama mtumiaji wa WhatsApp kwa kuweza kuzuia kupigiwa pigiwa simu Toka kwenye namba ambayo haja save na haijui
pia atakua na uwezo wa kupata notification namba Fulani imekupigia ivyo ataamua kama kumpigia au lah.
Ingia setting kwenye WhatsApp>> Kisha privacy>> silence caller >> weka On