Faculty gani nzuri na chuo kipi bora kwa matokeo hata.

Faculty gani nzuri na chuo kipi bora kwa matokeo hata.

Top gun maverick

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Posts
2,092
Reaction score
2,923
Habari wana jf namshukuru Mungu matokeo yangu ya kidato ccha sita yametoka vizuri ila nilikuwa naomba ushauri ni chuo gani na faculty gani ni nzuri kwa comb ya cbg kwa matokeo hata:Chem-D ,Biology-D,Geography-D,GS-D, na BAm-S.ushauri wenu muhimu sana wakuu
 
Habari wana jf namshukuru Mungu matokeo yangu ya kidato ccha sita yametoka vizuri ila nilikuwa naomba ushauri ni chuo gani na faculty gani ni nzuri kwa comb ya cbg kwa matokeo hata:Chem-D ,Biology-D,Geography-D,GS-D, na BAm-S.ushauri wenu muhimu sana wakuu
Kwa sasa ivi course zinaowahusu watu wa CBG zaid zipo pale SUA ila kuzipata nzuri ni ushindani mkubwa upo pale.
 
Soma BSc.Food science , BSc. BLS SUA, Molecular biology, Medical laboratory
 
Kuna wenziwe hicho alopata yeye hawajakipata so kila mtu anatosheka na kujisifia kwa chake.
mmwambie huyo jamaa inaonekana labda yeye ana one ya tatu aache dharau watu tumekesha ,tumenusurika kungatwa na nyoka maporini tukiwa tunahustle so..achunge kauli maana hajui kuwa msuli wa advance D ni 50 .
 
Back
Top Bottom