Facebook Kufungwa?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Facebook Kufungwa??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Jul 13, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna tetesi zimeenea huku mtaani kuwa FACEBOOK inafungwa tarehe 15 July 2012. Kuna ukweli wowote wanaJF??
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sasa povu la nini hapo ikifungwa ifungwe salama
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Face----book ndo nini?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Uliwekeza bei gani kwamba ikifungwa unapata hasara??wabongo kwa dimandi zisizo za msingi!!
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bora waifunge tu maana hakuna mwanaJF ambae ni member wa facebook, kwa hiyo watakaopata shida ni masharobaro wanaopost vipicha vyao huko kujionyesha
     
  6. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacha waifungie haituhusu§#
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kauli yako inaudhaifu.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    kwa amri ya IGP Mwema sio?
     
  9. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unawafahamu members wote JF?
     
  10. conveter

    conveter Senior Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    fesbuku iliundwa ili kuelewa kwa undani kabisa maisha ya kila individual in each continenti na kuinfluence aina flani ya maisha. research imekamilika hivyo 15 jully fesbuku will be closed.:israel:
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Acha projection sema wewe haupo facebook ukisema member wa jf hawapo facebook una uhakika?
     
  12. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,508
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    kamtandao ka CIA kupata info za watu kirahisi..
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,317
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Fungia kabisa uchafuu na u****e huo
     
  14. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,824
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndoa nyingi zitapona na vijana watabaki na mtandao wa bbm tu maana now kuna homa ya blackberry bbm kweli ulevi sio lazima ukae baa
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Acha na ifungwe! Inakuhusu nini wakati wewe ni member wa JF?
     
  16. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,083
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa hapa ukweli mtupu
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,083
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wanatisha tu ikiwa kweli waache waifunge haina ishu ingekuwa JF inataka kufungwa ningeumia maana hapa napata zaidi ya hao wakipatacho katika FB
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,580
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    kwanini usianzishe stutus yenye swali kama hilo kule kule FB?ungepata jibu haraka sana.
     
  19. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kaeso,
    Huo ni uzushi tu ulotolewa na watu na binafsi sijui tetesi hizo zilikoanzia.
    Hawa jamaa wanatengeneza fedha kubwa sana kutokana na idadi kubwa ya watumiaji iliyonao mpaka sasa
    na wanaendelea kuongezeka kama njugu. Kwa hiyo katika suala zima la masoko makampuni mengi wanaitumia sana katika masoko, na ukiacha tu makampuni hata wanasiasa na wengineo wanatumia sana mtandao huu kwa ajili ya masoko.
    Kuna watumiaji wanajidanganya kuwa ukiwa hutumii facebook basi uko salama kuwa taarifa zako hazitajulikana! Ukweli ni kwamba mtumiaji yeyote wa Internet hayuko salama. Usalama wa mtu unatofautiana kutoka mfumo mmoja kwenda mwingine lakini ukweli utabaki pale pale kwamba mtumiaji yeyote wa Internet hayuko salama kwa sababu kitendo cha kutumia Internet automaticaly umeshajiweka wazi duniani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...