Mkuu huyu bwana mdogo alikuwa na points ila njia aliyotumia kuzifikisha ndo imekuwa siyo ya kistaarabu,hilo tatizo limeanzia ktk hao hao marafiki zako mnaoheshimiana,iko hivi;
Mimi nikiwa rafiki yako Facebook kisha tena nikawa na urafiki na Hamida wa Kimboka,yeye Hamida kwenye profile yake kuna kile kipengele cha “people you may know" atakuona wewe ambapo akiifungua profile yako ataweza kuona una urafiki na watu gani anaowajua yeye nikiwemo mimi {mutual friends} sasa itakuwa ni uamuzi wake atume friend request au asitume,pia marafiki zake watakuwa wanakuona wewe pale tu unapomkubali Hamida kuwa rafiki yako ambapo nao watafanya the same kama Hamida so utajinasuaje?;
Kama unakumbukumbu ya ulimkubali nani awe rafiki yako ndo hili tatizo likaanza m-search ktk marafiki zako kisha fungua profile yake mu-unfriend,hata kabla ya kumtoa ukitafuta mlolongo wa huyu unayemkataa alikoanzia utajua wengi wa marafiki zake ni wale wote wanaokukwaza,kama hukumbuki basi hao hao uliowa-accept ukakuta ni watu wasiokufaa fungua profile zao angalia anajuana na marafiki zako wangapi kisha hao marafiki zako wa-unfriend pamoja na yeye,ktk hii case lazima kuna mmoja wa rafiki zako anahusika na hilo kundi.
Iliwahi kunitokea kila nikifungua app ya Facebook basi hapo kwenye kioo zinapita friend suggest/request za was*ng3 tupu wengine wamebinua makalio wengine wananyonya vidole alimradi vurugu nikatumia njia hii kuangalia wanatokana nanani?alikuwa pimbi mmoja nilipomtoa ktk kundi la marafiki ujinga ule ukaisha.
Note:usiwa-unfollow hivi utakuwa umenitoa tu mimi ila vitu vingine vyote kutoka kwenye kundi langu utakuwa unavipata wa-unfriend.hope nitakuwa nimesaidia kidogo wengine watajazia nyama nilikosahau.