Mtoboasiri
JF-Expert Member
- Aug 6, 2009
- 5,100
- 1,955
Wajameni,
Naomba msaada wenu wakuu. Kuna mtu anaweza kupendekeza software inayoweza management ya online support? Idea ni kuwa na website ambapo wateja watapewa majibu ya maswali yao online.
Natanguliza shukurani zangu za dhati.
Naomba msaada wenu wakuu. Kuna mtu anaweza kupendekeza software inayoweza management ya online support? Idea ni kuwa na website ambapo wateja watapewa majibu ya maswali yao online.
Natanguliza shukurani zangu za dhati.