• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Explosives act!!!!!

Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,635
Points
2,000
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,635 2,000
Jamani wanajamii wenzangu naomba msaada wa soft copy ya explosives act nimejaribu kutafuta kwenye website ya wizara husika bila mafanikio.
 

Forum statistics

Threads 1,406,881
Members 532,514
Posts 34,530,365
Top