Exclusive Interview! Motion: New relationship over the Old Ones!


uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Wana MMU.

nawaletea hii kitu ambayo naamini itakuwa hot sana hapa,

its all about challenges ambazo zinamkuta mtu aingiapo kwenye mahusiano mapya zinazosababishwa na mahusiano ya zamani.

nisiongee mengi kwani niwavute moja kwa moja kwenye mahojiano yetu.

Ndani ya interview tuna watu wawili machachari ndani ya jukwaa letu.

Nambe na shansarie hawa ndiyo wahojiwa wetu leo usiku.

Members wengine nawaomba mkae pembeni kidogo. Mu watch hii interview na mwishoni ntawakaribisha kwa mawili matatu.

Host ni mimi mwenyewe Uran.
Karibuni..
 
Last edited by a moderator:
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Nianze kwa kuwakaribisha wageni wangu.

Nambe! mambo vipi?
 
Last edited by a moderator:
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
bibie shansarie..how are u?
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
umeniamulia sio mi mzima wa afya kunani hapa
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mbona hujatuambia tukae sawa........

halafu huu mda nahisi watu wengi watakuwa hawko macho
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Niko vyema pia karibu sana tuanze mahojiano yetu
Nimeshakaribia mkuu...
Nashukuru Mungu tanesco wamerudisha umeme on time....
Haya tuendelee...
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Nimeshakaribia mkuu...
Nashukuru Mungu tanesco wamerudisha umeme on time....
Haya tuendelee...
oh! nafurahi kusikia hivyo Nambe...

Enhee niambie! Have u ever be inrelationship?
 
Last edited by a moderator:
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
oh! nafurahi kusikia hivyo Nambe...

Enhee niambie! Have u ever be inrelationship?
Haswa hata sasa niko kwenye relationship......
 
Last edited by a moderator:
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
okay okay.. shansarie! umewahi kuwa kwenye mahusiano?
yap nimekuwa kwenye mahusiano na naelewa sana ukizungumzia past relationship kwangu sijutii sana kuwa na ile past relation kwa sababu kwa wakati ule nilikuwa nampenda bt pengine haikuwa riski yangu so hainisumbui sana kwenye relation ship mpya.
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Haswa hata sasa niko kwenye relationship......
waoh! thats good sana hope mjadala wetu umelenga mule mule.
sasa hebu niambie unakumbukua ulianza kuwa kwenye mahusiano ukiwa na umri gani?
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
yap nimekuwa kwenye mahusiano na naelewa sana ukizungumzia past relationship kwangu sijutii sana kuwa na ile past relation kwa sababu kwa wakati ule nilikuwa nampenda bt pengine haikuwa riski yangu so hainisumbui sana kwenye relation ship mpya.
c'mon!! shansarie ur coming too fast, by the way! at first ulikuwa na umri gani?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
waoh! thats good sana hope mjadala wetu umelenga mule mule.
sasa hebu niambie unakumbukua ulianza kuwa kwenye mahusiano ukiwa na umri gani?
Mhh serious relation nilianza nikiwa nna miaka 18 nilikuwa kidato cha tatu...
Ilidumu kwa miaka kama miwili na nusu hivi mpaka kipindi naingia A-level ni ndani ya kidato cha tano relation hiyo ilivunjika baada ya kupoteza mawasiliano
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Mhh serious relation nilianza nikiwa nna miaka 18 nilikuwa kidato cha tatu...
Ilidumu kwa miaka kama miwili na nusu hivi mpaka kipindi naingia A-level ni ndani ya kidato cha tano relation hiyo ilivunjika baada ya kupoteza mawasiliano
serious relation ndio kama ipi? kumbe kuna relationship za kiutani?
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
315
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 315 180
c'mon!! shansarie ur coming too fast, by the way! at first ulikuwa na umri gani?
nimeenda mbio ee nilianza form 3 bt kwakuwa mama yangu tulikuwa tunamuita kamanda yaani alikuwa mkali kupita kiasi so niliogopa ngono kama jehanam hata kunikiss sikumruhusu aliheshim hilo
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
serious relation ndio kama ipi? kumbe kuna relationship za kiutani?
Hahahaa
Typing error nlimaanisha kusema seriously........
Hata hivyo kabla ya hiyo nliwahi kuwa na relation kabla ya hapo ambazo hata jamaa alikuwa akijaribu kunikiss nampiga kibuti...
Hii nilikuwa serious nayo zaid na akili ilikuwa imekomaa kiasi fulani
 

Forum statistics

Threads 1,252,212
Members 482,048
Posts 29,800,652