Watu wengine wanataka stress za bure tuu. Pima mpaka pale doctor atakaposema upimeDuuh Kila goli upime unatafuta nn kwani??
Watu wengine wanataka stress za bure tuu. Pima mpaka pale doctor atakaposema upimeDuuh Kila goli upime unatafuta nn kwani??
Hali mbayaKila goli moja mnapima[emoji23][emoji23][emoji23]
Endelea mkuuAcha uongo mkuu,sio kweli kwamba ukichovya tu unao,unaweza ukapiga hata waathirika 1000 na ukapiga kisawasawa na ukapima hamna kitu
Acha uzinziMie ndio maana kilio changu kipo pale pale...jamani wanaume tugegede malaya kama tunataka kutoukwaa huu ugonjwa. Hawa gelofrend sijui wife ndio wanatuoeleka kaburini mapema. Tulinde uhai at all cost
Mbususu tamu
Unenikumbusha Janeth wa Tabata, yule manzi alikua na umeme alafu bonye moja ya pisi tako kubwa hiha, siku moja akaniambia niende kwake nikamtembezee moto sina habari nikawa nimebanwa na kazi, nakapotezea kumbe MuNGU ana mipango yakeAcha uongo mkuu,sio kweli kwamba ukichovya tu unao,unaweza ukapiga hata waathirika 1000 na ukapiga kisawasawa na ukapima hamna kitu
Alisema Ali Hassan Mwinyi.Hahahaha haka kaugonjwa kamekaa mahali pabaya sana
Mungu wangu.dunia inaisha hii.ukimwi upo na unaua .kujichunga ndio njia sahihiNapigilia msumari utafiti uliofanyika juzi ma ex wanachangia kueneza hiv
Nimeshuhudia live mdada aliachana na mwanaume,mwanaume akaoa kabisa huko,baadae mdada nae kaolewa.akiwa na Mimba miezi mitatu kakutana na ex akampa .mume alikuwa kasafiri nje ya nchi..Sasa hivi Dada yupo kwenye database ya taifa
Mbaya zaidi hakumuambia mume alivorudi nae akampa .Aliogopa kusema.
Kuna watu wanapitia magumu nyie acheni tu
Pimaneni Jamani Kuacha ngono sio easy .mimi hadi damu itaniishia.kila goli Moja .tunapima Tena.
Sent from my SM-A725F using JamiiForums mobile app
💯🤝 Hii point sana nimekuelewa kupata hili gonjwa kwa malaya ni ngumu sanaMie ndio maana kilio changu kipo pale pale...jamani wanaume tugegede malaya kama tunataka kutoukwaa huu ugonjwa. Hawa gelofrend sijui wife ndio wanatuoeleka kaburini mapema. Tulinde uhai at all cost
Just imagine.sijui ni kuwashwa gani hukoUmalaya tu na li mimba una kitembeza tu kwa Ex
[emoji23][emoji23][emoji23] hivi ule wimbo wa jipe moyo aliimba nani vile?Acha uongo mkuu,sio kweli kwamba ukichovya tu unao,unaweza ukapiga hata waathirika 1000 na ukapiga kisawasawa na ukapima hamna kitu
Ndiyo maana anaitwa Miss NatafutaDuuh Kila goli upime unatafuta nn kwani??
Mbna umeweka umoja?? Una kaex kamoja tu jmn
Wengine ni shorttimeMbna umeweka umoja?? Una kaex kamoja tu jmn
Ex atakuwa anajua kutomber vizuri kuliko mume ila itakuwa alikuwa hana ndalama ndio maana mrembo akaolewa na huyo mume wake