EWURA bado hawajaita shortlisted candidate for interview??


G

General_cholo

Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
19
Likes
1
Points
5
G

General_cholo

Member
Joined Jan 28, 2015
19 1 5
Nauliza tu, kwa wale waliomba nafasi za kazi Ewura, hivi watu washaitwa kweny interview?
 
baraka jr 2016

baraka jr 2016

Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
67
Likes
52
Points
25
Age
29
baraka jr 2016

baraka jr 2016

Member
Joined Jul 26, 2016
67 52 25
Mkuu sjaskia bdo labda kwa mwenye information. Kamili atupatie
 
Allen Alfred

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2015
Messages
733
Likes
834
Points
180
Allen Alfred

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2015
733 834 180
Hata na mm nangojea wenye taarifa watupashe hapa.
 
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
7,120
Likes
10,369
Points
280
Troll JF

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
7,120 10,369 280
Hamkuona kwenye Daily News?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,220
Likes
33,379
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,220 33,379 280
Watu washaanza kazi
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,773
Likes
680
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,773 680 280
nafasi za lini, maana nakumbuka niliomba kama miezi mi 5 iliyopita
 
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
646
Likes
112
Points
60
ndiyomkuusana

ndiyomkuusana

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
646 112 60
Nauliza tu, kwa wale waliomba nafasi za kazi Ewura, hivi watu washaitwa kweny interview?
kazi serikalini bado, mpaka Mzee wetu Presidaa, atoe go ahead. mbona munashindwa kuelewa?
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
2,011
Likes
1,024
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
2,011 1,024 280
kazi serikalini bado, mpaka Mzee wetu Presidaa, atoe go ahead. mbona munashindwa kuelewa?
Kwa waajiriwa wa mikataba ktk mashirika ya serikali ajira zipo kwani mishahara yao haitoki hazina. Check Tanroads nao pia wametangaza nafasi hivi karibuni
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,274
Likes
1,416
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,274 1,416 280
Kwa waajiriwa wa mikataba ktk mashirika ya serikali ajira zipo kwani mishahara yao haitoki hazina. Check Tanroads nao pia wametangaza nafasi hivi karibuni
Si mikataba tu, serikali inaajiri ila taratibu saana maana bajeti ipo hovyo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935