Ewe Msichana/Mdada/Mmama unaanzaje kuwa single

Ewe Msichana/Mdada/Mmama unaanzaje kuwa single

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Ofa ofa ofa kuelekea Msimu wa sikukuu na mwaka mpya,

We msichana/Mdada/Mmama wa jamii Forum inakuwaje uko Single mpaka sasa,
Mi Zero IQ nakalibisha maombi yenu PM ya kuwa Mwenza wako siku zote za maisha yako,

Kwa sasa niko Single Changamkia Fursa Nafasi ni Chache (1 tu).


Karibuni.


Cc Zero IQ
 
Ofa ofa ofa kuelekea Msimu wa sikukuu na mwaka mpya,

We msichana/Mdada/Mmama wa jamii Forum inakuwaje uko Single mpaka sasa,
Mi Zero IQ nakalibisha mahombi yenu PM ya kuwa Mwenza wako siku zote za maisha yako,

Kwa sasa niko Single Changamkia Fursa Nafasi ni Chache (1 tu).


Karibuni.


Cc Zero IQ
Tatizo hao wakoloni hawana swaga za maana
 
Back
Top Bottom