evelyn salt naomba nikupe hata vocha ya 500

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
yaan mamy najisikia raha mara nying ninapofungua post we unakua wa kwanza kuitoa topc bikra hv hebu niPM nikurushie fasta
 

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
hivi Tuko nimefanya vibaya kukuambia nakuambia moyo huwa unapunguza kudunda hasa nikikuona au basi naku hate
 
Last edited by a moderator:

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
Dinazarde hebu mwite huyo shogayo aje achukue hii vocha nimekwangua muda sana italowana jasho la mkono
 
Last edited by a moderator:

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,181
2,000
hivi Tuko nimefanya vibaya kukuambia nakuambia moyo huwa unapunguza kudunda hasa nikikuona au basi naku hate

Huna sababu ya kuni hate... mi ni mpole sana kuwa hated aiseeeeee
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom