Eti uchumi umepanda kwa 7%


NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
276
Likes
20
Points
35
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
276 20 35
Mara nyingi kila ukisikia mojawapo ya hotuba za Jk anasema kwamba" namnukuu: Tanzania ni moja wapo ya nchi ambazo uchumi wake unapanda kwa kasi sana! Mwisho wa kumnukuu. Kila siku najaribu kutafakari usemi huu kwani sina uhakika kama Jk anaifahamu vizuri Tanzania anayoiongoza. Ametumia vigezo gani mpaka adai eti uchumi wetu umepanda kwa 7%? Nawaombeni wana Jf ambao wanautalaam wa mambo ya uchumi wanisaidie kwa hili.
 
O

Ombeni Charles

Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
45
Likes
0
Points
0
O

Ombeni Charles

Member
Joined Apr 22, 2011
45 0 0
Kwani ungekuwa we ndie Rais ungewambia nini wananchi?
 
N

njemba fulani

Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
98
Likes
6
Points
15
N

njemba fulani

Member
Joined Jan 27, 2010
98 6 15
Mara nyingi kila ukisikia mojawapo ya hotuba za Jk anasema kwamba" namnukuu: Tanzania ni moja wapo ya nchi ambazo uchumi wake unapanda kwa kasi sana! Mwisho wa kumnukuu. Kila siku najaribu kutafakari usemi huu kwani sina uhakika kama Jk anaifahamu vizuri Tanzania anayoiongoza. Ametumia vigezo gani mpaka adai eti uchumi wetu umepanda kwa 7%? Nawaombeni wana Jf ambao wanautalaam wa mambo ya uchumi wanisaidie kwa hili.
<BR><BR>kwani we ulitegemea uchumi wa kukua kwa 7% utaona mabadiliko gani?kwangu bado ni ndogo&nbsp; ukilinginisha na malengo ya kufikia vision 2025,kumbuka uchumi wetu bado ni mdogo sana so&nbsp;7% ya uchumi mdogo&nbsp;inaweza isiwe significant sana kama unavyohisi.labda utuambie we ulikuwa unategemea kuona nini kwa ukuaji wa&nbsp;7% ?&nbsp;
 
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
276
Likes
20
Points
35
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
276 20 35
&lt;BR&gt;&lt;BR&gt;kwani we ulitegemea uchumi wa kukua kwa 7% utaona mabadiliko gani?kwangu bado ni ndogo&amp;nbsp; ukilinginisha na malengo ya kufikia vision 2025,kumbuka uchumi wetu bado ni mdogo sana so&amp;nbsp;7% ya uchumi mdogo&amp;nbsp;inaweza isiwe significant sana kama unavyohisi.labda utuambie we ulikuwa unategemea kuona nini kwa ukuaji wa&amp;nbsp;7% ?&amp;nbsp;
<br />
<br />
hata mimi najua kabisa 7% ni ndogo sana kiasi kwamba haiwezi kuleta mabadiriko yoyote. Lakini kinachonishangaza ni huyu Jk anapoamua kuutangazia umma akidai kwamba Tanzania ni mojawapo kati ya nchi ambazo uchumi wake unakua kwa kasi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,236,784
Members 475,220
Posts 29,268,174