Eti Shirika letu la ndege ATCL linahujumiwa

Eti Shirika letu la ndege ATCL linahujumiwa

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,261
Reaction score
98,289
Kila pahala sasa ni kuhisi kuhujumiwa tu,leo tena mawakala wa ukatishaji tiketi wa mashirika ya ndege wametupiwa lawama kuwa wana lihujumu shirika la ATCL,

Hivi kwanini tuhisi tunahujumiwa kila pahala?
Source itv (habari za biashara)
 
Dege zuri lile lingekuwa na manyoya ningelichoma kama njiwa.
 
+255[emoji1241][emoji1241][emoji1241]Jah Bless
 
Tatizo bwana Yule hataki ushauri.mambo yakimuendea mrama kusingizia wengine
Kulaumu au kuombea dua baya hakusaidii zaidi ya kutoa ushauri nini kifanyike.

Bado mwaka tu mmwondoe madarakani na kumweka yule mnayeamini anafaa. Sijui nani huyo?
 
Waziri alia washindani kutumia computer, hashangai ATCL kuongeza gharama za uendeshaji kwa kuweka kikao cha Baraza la wafanyakazi ATCL.

Yaani pamoja na ATCL Kupewa ndege za buree na ruzuku kibao toka serikalini na abiria wa uhakika kutokana na maelekezo ya serikali kuwa wafanyakazi wa umma waitumie ATCL kama chaguo la kwanza! Bado ATCL wanapiga kelele kuwa hakuna fair competition !


Maneno haya toka kwa Mh. Waziri na pia Mkurugezi Mkuu wa ATCL inaonesha mambo siyo mazuri ktk kupata mapato na shirika mpaka sasa halijajipanga vyema kibiashara ktk ushindani ndani ya soko hili la usafiri wa anga.
 
Hii sio habari nzuri, ndo maana wanakimbilia kulalamika wanahujumiwa. Biashara ni ushindani.
IMG-20181211-WA0005.jpeg
 
Shirika linatakiwa kufanyiwa reform weka vijana wasomi wape maslahi wape na goals utaona kazi yake
 
Tatizo bwana Yule hataki ushauri.mambo yakimuendea mrama kusingizia wengine

Mnahujumiwa vipi Wakati DREAMLINER inapark tu pale airport bila kuruka na ikiruka inaruka na passengers sita!! Tatizo ni kutaka sifa bila KUWA na mipango ya akili; papara kwa kwenda mbele ili msifiwe eti na nyinyi mna ndege huku shirika linakula mtaji!!

Jiwe ndio staili yake kuwa mambo yanapoenda mrama anatafuta watu wa kuwasingizia ; umeona alivyowageuzia kibao TRA baada ya kuona mapato yanapungua, amesahau kuwa yeye ndio alikuwa anawahimiza wakamate watu walipe kodi kwa nguvu ili wafikie malengo yake na matokeo ndio hayo watu hawalipi au wanakwepa kodi kwasababu hawaoni faida ya hiyo kodi wanayolipa!!! Watu hawakubaliani na vipaumbele vya JIWE jinsi anavyotumia kodi yao ndio maana wanakwepa kulipa!!!
 
Kuhujumiwa vipi ? Miezi miwili hii na tangu ndege hizi ziwasili sijawahi kuona tangazo lao là biashara kwenye TV,
Na vile channels zilivyovurugwa !
Biashara matangazo wala hakuna hujuma
 
tatizo tukiwakosoa mnasema tuna tumika na mabeberu,endeleeni ivoivo na ujinga wenu.
 
Waziri alia washindani kutumia computer, hashangai ATCL kuongeza gharama za uendeshaji kwa kuweka kikao cha Baraza la wafanyakazi ATCL.

Yaani pamoja na ATCL Kupewa ndege za buree na ruzuku kibao toka serikalini na abiria wa uhakika kutokana na maelekezo ya serikali kuwa wafanyakazi wa umma waitumie ATCL kama chaguo la kwanza! Bado ATCL wanapiga kelele kuwa hakuna fair competition !


Maneno haya toka kwa Mh. Waziri na pia Mkurugezi Mkuu wa ATCL inaonesha mambo siyo mazuri ktk kupata mapato na shirika mpaka sasa halijajipanga vyema kibiashara ktk ushindani ndani ya soko hili la usafiri wa anga.
Tangu lini serikali ikafanya biashara? Tutaona huko mbele!
 
Ili shirika la ndege liweze ku Break Even. Yaani ktk operations zake Total Revenue = Total Cost inabidi liwe lime operate sio chini ya miaka 7
 
Inamaana unaweza ku realise profit labda mwaka wa 9 au wa 10
Waulize Rwandair au KQ
 
Back
Top Bottom