Eti platnum Mironjo! Diamond Bana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti platnum Mironjo! Diamond Bana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 8, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,317
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Ashy like a mf
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ndo kilele cha mafanikio yake, halafu ni kioo cha jamii. Naweza ona anapoelekea
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Dogo anakula bata huyu
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona ana miguu michafu hivyo.....na huyo bidada wa kushoto ana ugonjwa gani kwenye kiuno chae au ni ukurutu ...
     
  6. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo ni Mla aliwae!
     
  7. niyena

    niyena Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!!! kama kweli ndivyo ufanyavyo,dawa yako inachemka, umaarufu si lazima uwe hivyo!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hee unamaana nae ni choko?
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Acha afanye starehe zote, ndo muda wake huu. Namkumbuka mr. nice enzi zile na TAKEU style yake. Mnakumbuka???????
     
  10. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,211
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Na wewe unakumbuka mwisho wake ulivyokua mzuri eeh!!.
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Macho yangu hayaamini kama huyu ndiye
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,985
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
    kwa hawa vijana wetu wanaokwenda kwa jina la 'wasanii' ni kuwa alipofikia hapo ndipo kwenye peak, kwani kwa bongo unadhani kunamaendeleo zaidi ya kutanua?
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si wenywe wanashoboka bana,
    muache ajiongezee mtandao kwa raha zake,
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hayo ni matokeo. Na wewe kula starehe zako kwa nafasi yako, hayo ya fainali yatajijua yenyewe. Life is today, tomorrow may never come.
     
  15. piper

    piper JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sishangai maana kwa wasanii wa bongo kuwa na mademu ndo wanaona kilele cha mafanikio kuna mmoja alikuwa anahojiwa faida aliyopata kwenye usanii akasema imefanikiwa kumfanya ajulikane na mademu kibao, rubbish!!!!!!!!!!!!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,476
    Likes Received: 9,884
    Trophy Points: 280
    anakula bata au mavi ya bata?
     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I wonder - hivi mtu ukifanikiwa kidogo ndio unaanza maisha ya "ufuska" na kuyaita starehe????? Kuna faida gani kukaa uchi - kufanya ngono - ama kweli UNAWEZA KUWA NA MACHO LAKINI HUONI - UNA MASIKIO LAKINI HUSIKII

    TIME IS MONEY .............IF YOU MISUSE YOUR TIME ............YOU LOOSE MONEY .......

    SAUTI YAKE DIAMON NZURI = 100% ila MATENDO KATIKA JAMIII ........mh! 0 RATED!!!!!!
    Namwombea abadilike awe kioo cha jamii
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Dogo anawagonga kweli malimbukeni!
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Goti ka rungu! ila yuko talented sana!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,488
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Doom kubwa bana
     
Loading...