Eti ni kweli wadada huwa hamfuti namba ya simu after break up?

kityentyee

Member
Mar 9, 2021
13
75
Amani itawale kwenu nyote Wadau

Nimeiokota pahala hii issue then nimeona niilete kwenu wadada kama topic. Hivi ni kweli nyie wadada huwa hamfuti namba ya simu haraka na kusahau. Regardless wewe mwanamke ndo umekua sababu ya kuachana or mwanaume ndo sababu yenu wawili kuachana but napenda mtujuze ni kweli huwa hamfuti or huwa mnachukua muda mrefu kufuta namba ya simu ya mwanaume after break up??

Lakini pia kama ni kweli huwa hamfuti namba je huwa mna sababu zipi zinazowafanya muendelee kutunza namba or connection yoyote ya mawasiliano na hao ma EX wenu after break up??

Itapendeza zaidi endapo kama wadada ndo mtatupatia majibu kwenye huu uzi BUT hata wanaume pia kama mnaweza kuchangia or kujazia chochote pia ruksa
 

kweleakwelea

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
3,051
2,000
Mwanamke huwa Ni ngumu kupata bwana mpya..Wana aibu pia....

So ni rahisi Sana mwanamke kirudi kugongwa kwa jamaa la awali..hasa Kama bwana wake huyu wa sasa kamboa pahali.tofauti na sis wababa unawahi club unamaliza unasepa....

Wanawake wengi hata walioolewa humalizia hasira za ndani ya nyumba kwa maex wao.....wanamtafuta tu la simu pale wanapowahitaji.....suala hili ndio huwafanya wanajuwa na viline vingi vingi....maana hawataki kutafutwa..wao ndio wanawatafuta....

Natumaini tumeelewana
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,701
2,000
Mwanamke huwa Ni ngumu kupata bwana mpya..Wana aibu pia....

So ni rahisi Sana mwanamke kirudi kugongwa kwa jamaa la awali..hasa Kama bwana wake huyu wa sasa kamboa pahali.tofauti na sis wababa unawahi club unamaliza unasepa....

Wanawake wengi hata walioolewa humalizia hasira za ndani ya nyumba kwa maex wao.....wanamtafuta tu la simu pale wanapowahitaji.....suala hili ndio huwafanya wanajuwa na viline vingi vingi....maana hawataki kutafutwa..wao ndio wanawatafuta....

Natumaini tumeelewana
Futa hiyo aya yako ya kwanza we kunguni..!
 

Hornet

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
22,288
2,000
Mwanamke huwa Ni ngumu kupata bwana mpya..Wana aibu pia....

So ni rahisi Sana mwanamke kirudi kugongwa kwa jamaa la awali..hasa Kama bwana wake huyu wa sasa kamboa pahali.tofauti na sis wababa unawahi club unamaliza unasepa....

Wanawake wengi hata walioolewa humalizia hasira za ndani ya nyumba kwa maex wao.....wanamtafuta tu la simu pale wanapowahitaji.....suala hili ndio huwafanya wanajuwa na viline vingi vingi....maana hawataki kutafutwa..wao ndio wanawatafuta....

Natumaini tumeelewana
Mwanamke ni ngumu kupata bwana mpya?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom