Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mponda,nkya, nyoni, mutasiwa na ghasia watumwa na pm kuwasikiliza madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Jan 27, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 332
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Ujumbe wa hao hatu sasa wako Starlight kuwasikiliza madaktari kero zao!!

    ****
    -Wao si waliombwa wawatatulie hizo kero mwanzoni wakawakwepa?
    -Katika maazimio ya Madaktari, mojawapo ni wao waachie ngazi, je wataitatua je hiyo?
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa naona dalili za watu kupopomolewa na viatu.
     
  3. h

    herimimi Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani baada ya watu kufa ndo wanaamka? viongozi wetu mbona waoga hivo, wanashindwa kwenda kuongea na madaktari! hivi tukigoma watumishi wa umma nchi nzima itakuwaje? du!
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,763
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    hatupigi watu mawe au viatu. Wamekataliwa kuongea,ghasia amekosa la kueleza kwa sababu hana majibu. Wameishia kuyaacha yaleyale waliyoongea na vyombo vya habari jana. Wamepewa ujumbe waufikishe kwa waziri mkuu atoe majibu. Vikao vinaendelea na huduma za dharura zitaangaliwa upya. Kumbu suala lilikuwa intern wa muhimbili wakatuambia hata wakigoma wataleta madaktari kutoka egypt na kejeli zingine kwenye vyombo vya habari. Dont play with watu ambao wako qualified na shule zao,wasiohitaji kujipendekeza kwa viongozi.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,313
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watajuta kutudharau....yaani wangetusikiliza mwanzoooooni tusingefikia uamuzi huu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Komaeni nao mpaka wajue kuwa hii nchi si yao peke yao, sisi tushapoteza ndugu zetu tunauchungu nao sana
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na ni kwanini pinda asiongee nao anaogopa nini km na yeye si mnafiki?
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,455
    Likes Received: 3,412
    Trophy Points: 280
    kwanini msingewafukuza? agrrrrrrrrhhhh!!!!
     
  9. A

    ADAMSON Senior Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msigeuke nyuma kwani mtageuka mawe ya chumvi!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    vyombo vya hbr lyk Habari leo wangeandika kinyume
    wangesema
    'MADAKTARI WADHAMIRIA KUUA'
     
  11. A

    ADAMSON Senior Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AAAAA Pinda tena mbona anasifa kuu tatu za mnafki

    1.Akiongea anaongea uongo (Alilidanganya Bunge na Wananch kuhusu Mauaji ya Arusha)

    2.Akiaminiwa lazima afanye hiyana (Uteuzi wake ulifananishwa na Uteuzi wa Sokoine Akatusaliti kwa kuutetea ufisadi)

    3.Akitoa ahadi ni muhali kuitimiza (aliahidi kukutana na madaktari jana hakutimiza akajifungia ofuisini kwake)

    Si mtoto wa Mkuliwa ameasiliwa na Mafisadi na sasaamekua ni Kijana wao
     
Loading...