Eti mfumo dume, thubutuuu, hamuwajui wanawake nyie.....!

Eti mfumo dume, thubutuuu, hamuwajui wanawake nyie.....!

Nadhani kaka Mtambuzi hapa unaongelea wanawake na si wasichana

Fo shoo daddy... btw wanaolewa wanawake na sio wasichana.... Afu kumbuka kuwa

" Behind every great/successful man, there stands a woman
 
Last edited by a moderator:
Kaka Mtambuzi, Nafikiri hata wewe unakiri hilo kuwa mafanikio yako yametokana na kumsikiliza Mama Ngina asemalo.
"Ukiona mafanikio ya mwanaume ujue kuna mwanamke"
 
ahahahhahahhahah Mtambuzi nimekumisije shemeji yangu!
sasa ndugu yangu watakurushia kitu chenye ncha kali muda si mrefu!ngoja waje hapa uone povu zao!
 
Last edited by a moderator:
Bwana mtambuzi heri ya mwaka mpya kwanza,hapa umenigusa kwa kweli ila kimya kimya tuuuu....So haina haja ya kutaka hya wanayoita cjui "gender equality" na kelele zingine??
 
Back
Top Bottom