Eti mdada akipatwa shida ndo anamkumbuka mwanaume

Eti mdada akipatwa shida ndo anamkumbuka mwanaume

hahah!! Kuna demu mmoja nilipiga piga sana..
Sasa kuna siku akaniomba elfu 50 nikamwambia kwa sasa sina asikilizie.Baada ya siku mbili nikamcheki nikaona analeta mapozi akati nimeshamtafuna mara kibao..Siku hiyo nilimpigia kama mara tatu kwa nyakati tofauti,hakupokea simu,nikasema ngoja nimchokoze nikamwambia nilitaka nikuletee ile elfu 50 Duuh si akapanda hewani..Nikamwambia umeshachelewa nimeitumia..eti si ungenitumia Mpesa Nikasema huyu bwege kweli...
Hahahah...nikamkaushia mazima nikasema haka kumbe kanataka kutafuna Coins zangu tu...Mademu bhana


Bora hata huyo ambae anakuomba pesa wakati ameshakupa k*ma, sisi wengine tunatongoza, k*ma hatupewi na pesa tunaombwa kama kawa, huyo anaekuomba pesa baada ya kukupa k*ma at least ana kaupendo flani juu yako ila njaa zinamsumbua Triple G
 
Kweli hali ni tete, wanaume mnalia jamani khaaaa!!! Kama mmefiwa.
Kilio chenu kinatuzidi hata sisi wenye hizo shida


Wanawake wengi mshaumizwaga kimapenzi, mmetoka familia za kimaskini, na wanaume wengi tuna sura mbaya ndo maana mnatuomba pesa, hivyo mtuhurumie tu, sahivi karibia kila mdada ukitongoza tu anaomba pesa..mpaka unajiuliza ni nini hiki Evelyn Salt zeshchriss
 
Daaah ila kwa sasa wamezidi kwa kweli maana wanaomba kwa kuforce km vile wanakudai, halafu mbaya zaidi kizinga hichohicho unachopigwa wewe mnaweze kupigwa hata zaidi ya wanaume watatu kwa huyohuyo bint mmoja, yaani sasa hivi kudanga ndio imekua kama hewa ya oxygen kwa dada zetu, wanaona bila ya kudanga wanaweza wakakata roho.
Bora hata huyo ambae anakuomba pesa wakati ameshakupa k*ma, sisi wengine tunatongoza, k*ma hatupewi na pesa tunaombwa kama kawa, huyo anaekuomba pesa baada ya kukupa k*ma at least ana kaupendo flani juu yako ila njaa zinamsumbua Triple G
 
Wanawake wengi mshaumizwaga kimapenzi, mmetoka familia za kimaskini, na wanaume wengi tuna sura mbaya ndo maana mnatuomba pesa, hivyo mtuhurumie tu, sahivi karibia kila mdada ukitongoza tu anaomba pesa..mpaka unajiuliza ni nini hiki Evelyn Salt zeshchriss
Hizo pesa ungekua nazo usingelia
 
Kweli hali ni tete, wanaume mnalia jamani khaaaa!!! Kama mmefiwa.
Kilio chenu kinatuzidi hata sisi wenye hizo shida
Siyo kwamba Tunalia mambo mnayotuletea ndo yanatufanye tuwakaushie tu
 
Daaah ila kwa sasa wamezidi kwa kweli maana wanaomba kwa kuforce km vile wanakudai, halafu mbaya zaidi kizinga hichohicho unachopigwa wewe mnaweze kupigwa hata zaidi ya wanaume watatu kwa huyohuyo bint mmoja, yaani sasa hivi kudanga ndio imekua kama hewa ya oxygen kwa dada zetu, wanaona bila ya kudanga wanaweza wakakata roho.
Kwel Aisee 😀😀
 
Punguzeni kulalama wahudumien wapenzi wenu mnataka wao ndiyo waanze kuwahudumia wanaume?
Ebu soma iyo conversation ilivyokuwa. sasa hapo utaendelea kumlaum mwanaume??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom