Eti mdada akipatwa shida ndo anamkumbuka mwanaume

Eti mdada akipatwa shida ndo anamkumbuka mwanaume

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2018
Posts
2,006
Reaction score
4,617
MKAKA: Hello Babe.... (11:45pm)
MDADA: (last seen at 11:46pm)
MKAKA:Nijibu tafadhali ( 11:50pm)
MDADA: (last seen at 11:52pm)
MKAKA: Mbona unanifanyia hivi? Mbona hujibu?
(00:00am)
MDADA: (last seen at 00:01am)
MKAKA: Ok usiku mwema baby, nilitaka
kukwambia tu kuwa zile pesa nilizokwambia
nilikuwa nadai nimepata. Nimeweka pembeni laki
tano kwa ajili ya shopping yako ya Krismas,
naona hujibu kwa hiyo bye baby…… (00:01 am)
MDADA: (typing): Ohh! Hi dear... Actually
nilikuwa na mom nikawa nashindwa kukujibu ...
wow darling najua roho yako sasa imetulia
umelipwa deni lako.. I love you a lot... Unataka
twende shopping saa ngapi? (00:05am)
MKAKA: (last seen 00:06am)
MDADA: Baby nijibu basi, nijibu nijue muda gani
nijitayarishe, nijibu betry yangu inaisha chaji
baby, nijibu sasa hivi (00:08am)
MKAKA: (last seen 00:09am)
MDADA: Naweka simu kwenye chaji dakika mbili
baby (00:10am)
MKAKA: (last seen 00:12am)
MDADA: Babes, najua nilikwambia usiwe
unanipigia simu baada ya saa mbili usiku, lakini
piga tu mom ameshalala (00:25)
MDADA: (typing): Ok, najua umelala ntakupigia
asubuhi. Na kesho kama unaweza kuja njoo tu
mom anaenda kumtembelea rafiki yake mi
ntakuwa alone siku nzima G9t baby miss you
(00:30am)
MKAKA: (last seen 00:32)
 
Hii ndo dawa yao wamezidi huu ndio mnyoosho.com nishaitumiaga hii kipindi cha nyuma kidgo[emoji5][emoji5][emoji5]
MKAKA: Hello Babe.... (11:45pm)
MDADA: (last seen at 11:46pm)
MKAKA:Nijibu tafadhali ( 11:50pm)
MDADA: (last seen at 11:52pm)
MKAKA: Mbona unanifanyia hivi? Mbona hujibu?
(00:00am)
MDADA: (last seen at 00:01am)
MKAKA: Ok usiku mwema baby, nilitaka
kukwambia tu kuwa zile pesa nilizokwambia
nilikuwa nadai nimepata. Nimeweka pembeni laki
tano kwa ajili ya shopping yako ya Krismas,
naona hujibu kwa hiyo bye baby…… (00:01 am)
MDADA: (typing): Ohh! Hi dear... Actually
nilikuwa na mom nikawa nashindwa kukujibu ...
wow darling najua roho yako sasa imetulia
umelipwa deni lako.. I love you a lot... Unataka
twende shopping saa ngapi? (00:05am)
MKAKA: (last seen 00:06am)
MDADA: Baby nijibu basi, nijibu nijue muda gani
nijitayarishe, nijibu betry yangu inaisha chaji
baby, nijibu sasa hivi (00:08am)
MKAKA: (last seen 00:09am)
MDADA: Naweka simu kwenye chaji dakika mbili
baby (00:10am)
MKAKA: (last seen 00:12am)
MDADA: Babes, najua nilikwambia usiwe
unanipigia simu baada ya saa mbili usiku, lakini
piga tu mom ameshalala (00:25)
MDADA: (typing): Ok, najua umelala ntakupigia
asubuhi. Na kesho kama unaweza kuja njoo tu
mom anaenda kumtembelea rafiki yake mi
ntakuwa alone siku nzima G9t baby miss you
(00:30am)
MKAKA: (last seen 00:32)
 
Hahahahahahah acha nicheke kwa sauti ya jiwe maana hamna namna
 
hahah!! Kuna demu mmoja nilipiga piga sana..
Sasa kuna siku akaniomba elfu 50 nikamwambia kwa sasa sina asikilizie.Baada ya siku mbili nikamcheki nikaona analeta mapozi akati nimeshamtafuna mara kibao..Siku hiyo nilimpigia kama mara tatu kwa nyakati tofauti,hakupokea simu,nikasema ngoja nimchokoze nikamwambia nilitaka nikuletee ile elfu 50 Duuh si akapanda hewani..Nikamwambia umeshachelewa nimeitumia..eti si ungenitumia Mpesa Nikasema huyu bwege kweli...
Hahahah...nikamkaushia mazima nikasema haka kumbe kanataka kutafuna Coins zangu tu...Mademu bhana
 
Ninammoja wa kigamboni. Akiwa na shida ni kama vile ananidai. huyu hunikumbuka tu akibanwa.. mapenz anaonyesha pale tu akiwa kafulia. Nikimpa hela atapotea mazima.. akifulia anatudi.
This time nilimtumia 20,000 akanirudishia, akasema nimemdharau haimtoshi.
Nikasema powa.. baadaenakapiga simu anaiomba, nikamwambia sorry nimeshaitumia sina muda mchaf na madharau.
hahah!! Kuna demu mmoja nilipiga piga sana..
Sasa kuna siku akaniomba elfu 50 nikamwambia kwa sasa sina asikilizie.Baada ya siku mbili nikamcheki nikaona analeta mapozi akati nimeshamtafuna mara kibao..nikasema ngoja nimchokoze nikamwambia nilitaka nikuletee ile elfu 50 Duuh si akapanda hewani..
Hahahah...nikamkaushia mazima nikasema haka kumbe kanataka kutafuna Coins zangu tu...Mademu bhana
 
Ninammoja wa kigamboni. Akiwa na shida ni kama vile ananidai. huyu hunikumbuka tu akibanwa.. mapenz anaonyesha pale tu akiwa kafulia. Nikimpa hela atapotea mazima.. akifulia anatudi.
This time nilimtumia 20,000 akanirudishia, akasema nimemdharau haimtoshi.
Nikasema powa.. baadaenakapiga simu anaiomba, nikamwambia sorry nimeshaitumia sina muda mchaf na madharau.
hahahahha!! haitoshi 20 kwa usawa huu..duuh
 
hahah!! Kuna demu mmoja nilipiga piga sana..
Sasa kuna siku akaniomba elfu 50 nikamwambia kwa sasa sina asikilizie.Baada ya siku mbili nikamcheki nikaona analeta mapozi akati nimeshamtafuna mara kibao..nikasema ngoja nimchokoze nikamwambia nilitaka nikuletee ile elfu 50 Duuh si akapanda hewani..
Hahahah...nikamkaushia mazima nikasema haka kumbe kanataka kutafuna Coins zangu tu...Mademu bhana
akili mingi😀😀😀
 
Ninammoja wa kigamboni. Akiwa na shida ni kama vile ananidai. huyu hunikumbuka tu akibanwa.. mapenz anaonyesha pale tu akiwa kafulia. Nikimpa hela atapotea mazima.. akifulia anatudi.
This time nilimtumia 20,000 akanirudishia, akasema nimemdharau haimtoshi.
Nikasema powa.. baadaenakapiga simu anaiomba, nikamwambia sorry nimeshaitumia sina muda mchaf na madharau.
😀😀
 
Kweli hali ni tete, wanaume mnalia jamani khaaaa!!! Kama mmefiwa.
Kilio chenu kinatuzidi hata sisi wenye hizo shida
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom